Hôm nay trade coin gì? - Ngày 08/03: Ca bài ca tích luỹ

hiện tại nó đang 900st,,, đợi nó xuống tới giá Bác mong đợi thì ko biết chừng nào,nếu nó rớt mạnh xuống 700st thì sẽ có 1 cú hồi,còn dạng cứ từ từ rớt thì ko nên vô,,,
thoi em vo con khac doi con day lau qua :D mà sao con em vô ko có con nào dựng cột kiểu này nhỉ @@

Hiện tại chart 4H không có thay đổi nhiều và nếu dựa vào hình dạng của BB thì khả năng phải còn 4- 6 nến 4H nữa cổ chai mới xuất hiện, nghĩa là biến động có thể sẽ diễn ra ở tối thứ 7, rạng sáng chủ nhật. Mình chuyển sang chart 1D, phân tích trung hạn 1 chút, hiện là thời điểm khá quan trọng với BTC cũng như toàn bộ thị trường crypto, nếu như đợt tăng sắp tới không phá ngưỡng 4k2 thì có thể BTC sẽ trở về vùng 3k3-3k5 và mất thời gian khá lâu nữa mới phục hồi. Có 2 mô hình giá mình kỳ vọng sẽ giúp BTC vượt lên ngưỡng 4k2: Double bottom và VĐV ngược (mô hình này còn thiếu sự xác nhận của volume bên vai phải, và đợt tăng tới là căn cứ để đánh giá BTC có thành công hay thất bại ở vùng này). Tuy nhiên, trước mắt thì margin hay trade ngắn hạn có thể tin tưởng vào xác suất tăng tiếp ở khung 4H. Canh lên tàu thôi anh em!:D
View attachment 81633
Bác cho em con ETH luôn với ạ.

thoi em vo con khac doi con day lau qua :D mà sao con em vô ko có con nào dựng cột kiểu này nhỉ @@
View attachment 81668
Cá Voi đang tung hoành sàn binance mà, nếu Bác có thêm chút liều lĩnh thì vào, thằng enj này nãy em cũng vào giá 4120 lên là chốt lời ngay, những thằng em đang quan tâm: mith, phx, ren, sngls, iost, poe, ong nhưng vì em chuyên scalping nên chốt lời sớm lắm, nếu Bác có hứng thú thì vô
Chúc Bác may mắn nhé :D

Cá Voi đang tung hoành sàn binance mà, nếu Bác có thêm chút liều lĩnh thì vào, thằng enj này nãy em cũng vào giá 4120 lên là chốt lời ngay, những thằng em đang quan tâm: mith, phx, ren, sngls, iost, poe, ong nhưng vì em chuyên scalping nên chốt lời sớm lắm, nếu Bác có hứng thú thì vô
Chúc Bác may mắn nhé :D
icx bat dau dung cot roi em all in no luon da @@ em cũng có vào 0.05 phx nhung co ve ko an thua lam

em vao tu sang cung dc mot it nay em nhoi them lenh luon dang du dinh :D nhung chac la len duoc thoi
có khả năng lên đc 950st, nhưng giá 900st rất cứng, vì bọn cá mập đang tập trung bên enj :D, tụi nó chốt lời xong thì sẽ dòm ngó qua coin khác, em cũng đang ôm tùm lum coin, tụi nó chỉ cần dòm ngó thì mình có cơm ăn :D,,, may mắn nhé Bác :)

icx nếu Bác vô sớm thì Ok, chứ từ 4h nó sẽ rớt lại để điều chỉnh lại giá(quan điểm cá nhân của em thôi)
Chúc Bác thành công nhé
em bo phx thu lieu qua ont xem sao co ve moi ONT cung moi khởi động thôi khả năng còn lên nữa @@ bên binance ko biết fake volume hay không nhưng mà nhiều coin pump ghê ko nhu bên bitfinex :D bên này all in hên lại ăn nhiều

có khả năng lên đc 950st, nhưng giá 900st rất cứng, vì bọn cá mập đang tập trung bên enj :D, tụi nó chốt lời xong thì sẽ dòm ngó qua coin khác, em cũng đang ôm tùm lum coin, tụi nó chỉ cần dòm ngó thì mình có cơm ăn :D,,, may mắn nhé Bác :)
sao ẹn bên bitfinex volume có 2k$ bác nhỉ @@ trước em cũng định mua còn này từ hồi còn thấp mà thấy volume bé qua em ko dám mua

bà mẹ nó chênh lệnh giá mua giá bán cũng 0.3$ rồi thế này fomo làm sao được @@

sao ẹn bên bitfinex volume có 2k$ bác nhỉ @@ trước em cũng định mua còn này từ hồi còn thấp mà thấy volume bé qua em ko dám mua View attachment 81679
bà mẹ nó chênh lệnh giá mua giá bán cũng 0.3$ rồi thế này fomo làm sao được @@ View attachment 81680
cái này Bác chỉ nên tham khảo thôi, vì enj sàn chính là binance, mấy sàn khác chỉ ăn theo thôi, ăn ngắn hạn vẫn đc, nãy em mới vào lại 4100 :D

K biết có vững tay chèo lên đc ko thấy con tàu có vẻ mong manh quá @@
Em thấy nó giữ giá tốt đó chứ, nếu là cá nhân em thì sẽ chốt tại 880-900st cho an toàn, vì lực mua hiện tại đã hết, họ đang giữ giá để chốt lời,tầm 6h-7h tối khả năng có thể bump

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,479 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,522 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 362 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 332 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên