Hôm nay trade coin gì? - Ngày 08/05: 10K huyền thoại

Show ko đc bác ơi, cứ giao dịch từ 7h - 8h sáng là lệnh ko hiển thị trong lịch sử lệnh luôn buổi chiều cũng có 1 khoảng tg mà mình quên rồi. Mình short lệnh 9k5 và 8k8 2 lệnh điều bị auto cắt lời. nó có gửi cái sms như thế này “(Binance) Your BTCUSDT position in your Binance Futures account has been auto-deleveraged (ADL) during the massive liquidation events due to market fluctuation. For more information about ADL, please visit https://binance.zendesk.com/hc/en-us/articles/360033525471-Counterparty-Liquidation” mình đọc cũng ko hiểu lắm chỉ biết khi đạt 4 cái gạch là nó auto cắt dù lời hoặc lỗ
Cái này là điều khoản chống cháy cho sàn đó bác, học hỏi từ đợt CHF 2015 hay sao ấy, tụi tạo instrument mà có đòn bẩy cao nó sợ bị giống FXCM đợt ấy lỗ hơn 200 triệu nên phải làm thế.
Bác bị liquidate là tụi đánh to bẩy cao vào Long bị liquidate.... Sập lẹ quá thì Buyer cháy âm và sàn chịu lỗ, Seller càng ăn ngập mồm thig sàn càng không có tiền trả(hoặc méo muốn trả) -> bẩy cao ăn nhiều bị cắt trước.
Crypto thanh khoản không như forex nên mấy vụ này dễ bị hơn...
Mà bác bị liquidate nghĩa là ăn ngập mồm rồi =)) em đánh nhỏ tới mức x100 cũng không bị này

Cái này là điều khoản chống cháy cho sàn đó bác, học hỏi từ đợt CHF 2015 hay sao ấy, tụi tạo instrument mà có đòn bẩy cao nó sợ bị giống FXCM đợt ấy lỗ hơn 200 triệu nên phải làm thế.
Bác bị liquidate là tụi đánh to bẩy cao vào Long bị liquidate.... Sập lẹ quá thì Buyer cháy âm và sàn chịu lỗ, Seller càng ăn ngập mồm thig sàn càng không có tiền trả(hoặc méo muốn trả) -> bẩy cao ăn nhiều bị cắt trước.
Crypto thanh khoản không như forex nên mấy vụ này dễ bị hơn...
Mà bác bị liquidate nghĩa là ăn ngập mồm rồi =)) em đánh nhỏ tới mức x100 cũng không bị này
Mình x25 thôi mà 8k7-8k2 đã bị liquidate. Bác x100 range giá còn hơn mình nữa lại ko bị :confused::confused:

Mình x25 thôi mà 8k7-8k2 đã bị liquidate. Bác x100 range giá còn hơn mình nữa lại ko bị :confused::confused:
Do bác đánh to hơn em thôi =)) với cả binance cũng chơi láo thật, check insurance fund của nó còn những 21 triệu mà đã liquidate lệnh của bác rồi @@

Đem hình kiện sp thử xem bác

Do bác đánh to hơn em thôi =)) với cả binance cũng chơi láo thật, check insurance fund của nó còn những 21 triệu mà đã liquidate lệnh của bác rồi @@ View attachment 147098
Đem hình kiện sp thử xem bác
Kiện rồi làm gì đc nó đâu bác, bất quá nó nói xin lỗi vài câu, rồi lại bảo do ROI mình trong top nên nó ưu tiên liquid

đúng rồi bác, lãi 1-3 vach là xanh, vạch 4 là đỏ, vạch đỏ là có thể thanh lý bất cứ lúc nào

đúng rồi bác, lãi 1-3 vach là xanh, vạch 4 là đỏ, vạch đỏ là có thể thanh lý bất cứ lúc nào
Em Vẫn chưa hiểu vì trước giờ chả future một lúc 2 lệnh bao giờ, em thấy bác đang dương 167$ mà, nếu thành lý thì eth phải lên cao hơn lệnh short chứ?

ủa có long squeeze gì đâu mà cũng dính ADL vậy bác???
Nếu bị thì em khuyên bỏ cái sàn đó đi nhé, thanh khoản thấp quá đấy.

Em Vẫn chưa hiểu vì trước giờ chả future một lúc 2 lệnh bao giờ, em thấy bác đang dương 167$ mà, nếu thành lý thì eth phải lên cao hơn lệnh short chứ?
thanh lý này là lãi mà , chứ đâu phải mình lỗ đâu, em entry 190 tới 185 nó liqid

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 364 Xem / 23 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,442 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,074 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 280 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 116 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 154 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên