Hôm nay trade coin gì? - Ngày 08/05: 10K huyền thoại

các cụ nghĩ sao về kèo này

BTC test các fibo và đi xuống, ETH cũng thế chán ghê , tự nhiên bị cắt lãi

Đính kèm

265.9 KB · Xem: 7
Gỉa sử vị thế vẫn đang mở

Nút stop profit& loss
Và close position

Bấm vô khác nhau ntn bác. ?

Với cái tick
Post only và reduce only
Có quan trọng ko ạ?
trade cái này mình dung stl = market cho nhanh, chứ dung limit thì khóc cạn 1 dòng sông, cụ @RainbwSeal đã chia sẽ rồi đó hehe, những cái bác hỏi thì dùng lệnh thủ công, nghĩa là trader sẽ bấm cho nhanh :D

nó mặc định ADL là 4 vạch, lên tới vach 4laf lên đường , ko hiểu lắm :D
Mấy cái vạch đó là xếp thứ tự cho bác vào danh sách lên đường nếu sàn ko đủ thanh khoản để thanh lí các lệnh đó, thường ADL xảy ra khi có long/short squeeze thôi, mà hôm nay làm gì có gì đâu :D

Mấy cái vạch đó là xếp thứ tự cho bác vào danh sách lên đường nếu sàn ko đủ thanh khoản để thanh lí các lệnh đó, thường ADL xảy ra khi có long/short squeeze thôi, mà hôm nay làm gì có gì đâu :D
bác ạ mồ hôi tay em đang chảy đây, lệnh mua 6 BTC :D

Sáng thấy có lệnh short 0.3 btc của bác mà, bác chốt rồi mới short lại hay sàn nó cho vừa để lệnh long vừa để lệnh short riêng rẽ thế bác, em gà mờ về cái futures này lắm
Binance Futures là nó gộp lệnh bác.
Hồi chiều cặp BTC/BUSD có râu nến về đến 6k đó các bác. Nên chắc tối nay dễ có trap cho cặp BTC/USDT lắm.

Binance Futures là nó gộp lệnh bác.
Hồi chiều cặp BTC/BUSD có râu nến về đến 6k đó các bác. Nên chắc tối nay dễ có trap cho cặp BTC/USDT lắm.
Busd và usdc thanh khoản kém bác ko nhớ thăng btc usdc 1 dạo no chênh 1k 1k5 so voi usdt ah

Busd và usdc thanh khoản kém bác ko nhớ thăng btc usdc 1 dạo no chênh 1k 1k5 so voi usdt ah
Sáng thấy có lệnh short 0.3 btc của bác mà, bác chốt rồi mới short lại hay sàn nó cho vừa để lệnh long vừa để lệnh short riêng rẽ thế bác, em gà mờ về cái futures này lắm, có cách nào để tách riêng lệnh long 6btc với lệnh short 0.3btc ah bác? Em chưa hiểu lắm

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,067 Xem / 65 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 277 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,983 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 173 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 100 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 233 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên