Hôm nay trade coin gì? - Ngày 08/11: Fakey cứu bồ

qtum usdt của em sao bác hoài hum qua đã vào
Screen Shot 2019-11-08 at 11.02.53.png

ko ổn lắm, rớt xuống dưới đường đen là cắt lỗ ngay nhé bác

Matic mới là đi trong cờ tăng khổng lồ huynh nè @Nhật Hoài. Lúc nó về 133x em sợ nó test 12xx nhưng 1337 đỡ đc và phá tam giác cân . Sau đó phá luôn cờ tăng. Hôm qua lại phá luôn tam giác cân trên viền cờ

@Nhật Hoài cho em xin view của cặp VET/BTC nha bác, bửa vào lệnh 44 mà em nó dập dìu như chart BTC, ngán quá, vừa thoát ra thì nó phóng như hoả tiễn :(((... giờ tính short mua lại ổn không bác?

View attachment 121301
nó là tam giác cân đúng hơn bác, mở line chart thấy rõ hơn
Mình khắc khe hơn 1 tí nên xem như tam giác cân đã break và đang retest

về BTC thì trên H4 đang xuất hiện cờ tăng

Tuy nhiên trên khung W1 nến lại bé tí ti, theo mình nếu mức 8k8-9k ko giữ đc trong tuần này, tuần sau nguy cơ cao về 7k8 do W1 chỉ là 1 nến hồi nhưng vẫn chưa phá đc trend giảm + dòng tiền đang chuyển về USD(cái này đoán chơi thôi, đừng xem là thật :p:p)

ETH đang hoà vốn bch lỗ rồi, xuống tí nữa là tui chốt lỗ thôi. tsb nó, không động vào nó thì thôi, động vào lại sml
Những cặp chính đang cực kì ì ạch. Chạy cũng tởm vì trúng cú nào là náy cú đó. Mà ì ạch lại càng tởm vì nó ko cắn đau. Nó rỉa tê tê chừng nào lòi xương mới thốn. chú đừng buồn. Anh em nguyên hội ở sau chú đây chứ có khi nào xa

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 153 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 539 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 81 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,726 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,308 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 415 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên