Hôm nay trade coin gì? - Ngày 09/01: Cơ hội mua tiếp

D1 đã tạo 1 pinbar với đuôi trên tương đối dài hơn cho thấy phe gấu đang canh tại chanel trên khá nhiều. Nến D1 hôm nay vẫn còn nằm sát biên ngoài của BB. Hiện tại theo mình nên chờ về 7k6 (retest vdv ngược neckline) hoặc sâu hơn là 7k3 (retest lại EMA50) sẽ ổn hơn.
Nếu có lỡ chuyến tàu thì vẫn còn chờ đc retest biên trên của chanel giảm

bác hoài cho mình hỏi, mình thấy cột volume chart trước bác để xám-đỏ, nhưng chart sau bác lại chỉnh 1 màu xám, có gì khác nhau chỗ đó không ??thanks pác
mình đổi vì cái màu volume sẽ làm mình ngộ nhận giữa bán và mua, trong khi volume chỉ đơn giản là số lượng hợp đồng được khớp thôi bác, mỗi sàn nó mỗi khác

việc phân tích biểu đồ luôn luôn có ý nghĩa, bất kể là trên thế giới đang xảy ra chuyện kinh thiên động địa gì bác ạ. Trời sập, trái đất nổ, cháy rừng, cháy nhà, chiến tranh... tất cả đều được thể hiện lên biểu đồ giá

biểu đồ nói xu hướng là tăng, thì ta mua lên. Bất kể trên thế giới đang xảy ra chuyện gì :cool:
Tết nhứt tới nơi rồi mà bác phán kinh quá.. :)

Em nhảy thuyền từ sáng rồi bác ơi, đang ôm long =)), ko chắc ăn kèo long này, chance là 50-50 lên 8k2- xuống 7k6
Mình cũng vừa nhảy rồi bác. Điểm vào của mình 83xx nên cũng ko lo. Có điều thấy giá khó chịu quá nên nhảy cho nó lành. Bác ra vào liên tục hè. Mình đợi hồi lên hoặc xuống rồi vào lại.

Mình cũng vừa nhảy rồi bác. Điểm vào của mình 83xx nên cũng ko lo. Có điều thấy giá khó chịu quá nên nhảy cho nó lành. Bác ra vào liên tục hè. Mình đợi hồi lên hoặc xuống rồi vào lại.
Em gồng lời cảm giác khó chịu lắm, với lại đánh margin lv cao nên PnL nó nhảy cũng kinh, tâm lí ko tốt thì ko nên giữ lệnh.
Đúng rồi bác, đánh cẩn thận là phải 1 chờ nó fill gap để buy ở fib 0.618, 2 là chờ nó lên chạm trendline tạo cái divergence thì nhảy vô bán.
Vùng long lí tưởng cho các sniper.

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái fururef trên binance nó có cái đồng hồ đếm ngược thời gian là cái gì thế các bác?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 991 Xem / 49 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 257 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 260 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,908 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,444 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên