Hôm nay trade coin gì? - Ngày 09/11: Đuối rồi!

Giống như e phân tích trong bài bác @hoài hôm 7/11 là giá có khả năng chạm bật trong tam giác như câu chuyện mấy tháng vừa qua nó vẫn vậy. Hiện tại có vẻ đúng như thế. Nếu câu chuyện tiếp tục thì vùng mua an toàn vẫn ở cạnh dưới tam giác loanh quanh ~6k2. Nhưng như các bác cũng thấy là giá đã đến vùng cuối lắm rồi nên nếu chạm 6k2 có bật được nữa không thì e ko dám chắc. E up cả chart D1 hôm trc và hôm nay để các bác có cái nhìn khách quan từ đó đưa ra phân tích của riêng mình.
Chart hôm trước:
download (1).png

Chart hôm nay:

Ngắn hạn chart 1H vô kèo long là dc rồi đó, giảm tẹt ga rồi.

Chart 4H thì đúng như dự đoán bữa trc đổ máu sau 1-2 ngày, hiện tại nó đang lơ lửng, khả năng vẫn có thể đi xuống chạm đáy khoảng 6k2-6k3 rồi mới bật lên .

Các bác cho mình hỏi app nào mà nó update giá coin lúc mình quẹt mở là giá hiện lên màn hình luôn ko cần bấm vào app ấy. Bữa trước mình dùng bitcoin checker mà thấy nó check giá chậm so với sàn nhiều với alert nó chập chờn quá hic.
Cái nữa là dạo này mình vào lệnh binance khó khớp hơn lúc trước, giá phải trên mấy đơn vị thì mới khớp lệnh mình. Hồi xưa lúc mình dùng mạng cũ thì ko bị, của mình mau khớp lắm, bây giờ thì của ng ta khớp hết mới tới mình. Ko biết có phải do đổi mạng mới nó chập chờn ko nhỉ hic

Các bác cho mình hỏi app nào mà nó update giá coin lúc mình quẹt mở là giá hiện lên màn hình luôn ko cần bấm vào app ấy. Bữa trước mình dùng bitcoin checker mà thấy nó check giá chậm so với sàn nhiều với alert nó chập chờn quá hic.
Cái nữa là dạo này mình vào lệnh binance khó khớp hơn lúc trước, giá phải trên mấy đơn vị thì mới khớp lệnh mình. Hồi xưa lúc mình dùng mạng cũ thì ko bị, của mình mau khớp lắm, bây giờ thì của ng ta khớp hết mới tới mình. Ko biết có phải do đổi mạng mới nó chập chờn ko nhỉ hic
Down investing.com về đi bác, hơi bị ngon đấy

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 159 Xem / 22 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 27 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 270 Xem / 6 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,370 Xem / 85 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 257 Xem / 13 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,121 Xem / 41 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên