Hôm nay trade coin gì? - Ngày 11/10: Khóc một dòng sông

Bác xem hộ con này: https://coinmarketcap.com/currencies/callisto-network/
Từ lúc Mainnet tới giờ thì nó sắp lại về giá Mainnet rồi! Mà Team phát triển khá có tiếng trong giới ETC.
Khó là nó chưa lên sàn lớn! Bọn HitBTC nó đòi KYC nên Team này phải đi Reg Company tận bên Estonia.
Ngày 11/11 này nó HardFork ra cái gọi là Cold Staking, nên liệu có bùng nổ đc ko để em vào chút!
con này hình như là hard fork từ ETC ra thì phải
về mặt cơ bản thì em chưa nghiên cứu nó nhiều lắm, nhưng hiện tại sentiment nên market toàn cầu: chứng khoán mỹ, kéo theo crypto đang là Sợ Hãi (Fear) và Chạy (Run), thì em nghĩ bác cũng nên chạy theo :V

Thiệt bác, em mới chơi tâm lý thiếu lắm luôn, kiến thức cũng thiếu. Em chơi cũng không nhiều lắm, cỡ 1000-1500$ thôi. Nên đợt rồi mua rồi giữ trên Remitano. Cứ chần chừ định chốt rồi, nhưng cũng bận không có nhiều thời gian để canh thị trường bán!

Hiện có có sàn nào hỗ trợ USD và Short không bác Hoài (ngoài Bifitnet ra, cần tới 10000$). Để sau này, mỗi lần muốn chốt không cần chuyển qua Remi để chốt, mà chuyển qua USD.

Ngoài ra, em cũng thắc mắc USDT cũng có chức năng tương tự nếu muốn trữ, tích lũy USD như ở dạng coin như vậy nếu sàn mà không hỗ trợ USD, thì mình có thể chốt Coin thành USDT bác ha!
short bác có thể lên bitmex
>> Tạo tài khoản BitMEX tại link này để được giảm 10% phí giao dịch trong 6 tháng.
bác có thể chốt thành USDT, tỷ giá của nó cũng khá ổn định so với USD

Cho em điểm thoát EOS bác nhé. thanks bác nhiều :)
Screen Shot 2018-10-11 at 11.24.04 AM.png

đây bác nhé

dè mứng bang chủ xuất quan đã dump 1 phát thánh chưởng

Sáng nay em vừa cháy một vị thế nhỏ trên, chưa kịp đặt SL thì bitmex thông báo lia lịa. Tưởng Long BTC 6103 thơm quá, ai dè...

Liệu con ETH hôm nay nó hồi về 213 nỗi không pác Hoài? thấy binh đoàn gấu xả hàng còn mạnh quá, anh bò rách xịp hết rồi :(

Screen Shot 2018-10-11 at 12.56.52 PM.png

cập nhật một chút cho anh em là BTC đã phá đáy 6360 rồi, vùng bán của chúng ta vì thế dịch xuống một chút. Cao nhất có thể hồi lại được 6428 thôi các bác nhé

Có cái quỹ nhịn ăn nhịn tiêu giấu vợ đầu tư vào em bit :(:(:( mà chỉ 1h đồng hồ thôi em nó phá bay 400$, giá trị 1 giờ của e nó quá chi là phê, phê như con tê tê thế này từ sáng giờ, đáng đồng tiền bát gạo quá các bác ợ :D nấc luôn.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 323 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 301 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,397 Xem / 89 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên