Hôm nay trade coin gì? - Ngày 12/03: Kích hoạt 2 kèo

Tuột kiểu này chắc do tình hình kinh tế toàn cầu bất ổn, có lẽ đang có tình trạng bán tháo rồi bác...chứng khoán, forex và crypto đỏ loét.
5k5 rồi bác, chờ 3k2 thôi nào, cơ hội là đây, h chịu đau tý, các bác vào 1 tỷ khéo 2 năm sau có 20 tỷ[/QUOTE]
giờ short furture chắc ngon nhỉ :oops::oops:

Mua 1000$ Link ở 0,0001 chắc giờ bán được 25 triệu đô :D cư hội thành triệu phú vừa bay qua thì phải :p

Ủa sao chart LINKUSD mình xem của binance có bị xuống 0,0001 gì đâu nhỉ

Có mà ăn bằng mắt, sàn nó không cho để lệnh đấy, nó giết long hết còn gì, này thì công nghệ, đm CZ, thằng khốn nạn, các bác cứ margin cho lắm vào nó thịt hêtd
Đúng rồi
Làm sao đặt đc lệnh mua or bán mà chênh giá x10 lần đc, nói chi Link tận 0,00001
Chả có ô nào xơi đc hết

Có mà ăn bằng mắt, sàn nó không cho để lệnh đấy, nó giết long hết còn gì, này thì công nghệ, đm CZ, thằng khốn nạn, các bác cứ margin cho lắm vào nó thịt hêtd
nó chỉ cho buy ở 0.4433 thôi, ko đặt đc ở 0.0001. Mới thử xong =))))))
ah mà mấy thằng giao dịch bằng thuật toán thì có thể vào lệnh đó nha bác

Toang rui các cụ ạ lênh long stl ko dc luôn lần đâu cháy huhu
Bác bị con link cắn ah, em vẫn ám ảnh con đấy lắm, đm nghỉ rồi mà vẫn mơ long short nó, công nghệ *** gì đâu, cu bên em cháy btc mất mẹ 6k, không khớp lệnh stop ,rõ khốn nạn, bác cháy nhiều không?

Sàn Bybit chỉ bị lag phần PNL lúc nãy quả về 5k6 ko hiển thị PNL của lệnh đã closed luôn tưởng scam, sau đó 10p thì bt, còn lệnh đặt thoải mái chả bị lag gì, sàn này h thấy ngon hơn bitmex- chỉ dc cái thanh khoản to.

Bác bị con link cắn ah, em vẫn ám ảnh con đấy lắm, đm nghỉ rồi mà vẫn mơ long short nó, công nghệ *** gì đâu, cu bên em cháy btc mất mẹ 6k, không khớp lệnh stop ,rõ khốn nạn, bác cháy nhiều không?
Em Linh hôm nay bị ae xoạc rape các kiểu mạnh quá lên bờ xuống ruộng rồi, -gần 50% trong 1 ngày :D
PS: à ko tính luôn quả scam về gần 0 thì coi như mất 99,99% giá trị, thế coi như là chết luôn rồi :confused:

Ko bác em bị bch nhưng cai stl đay đủ haiza may ma trc tết ăn dc 8k h đi 2k coi cung dc

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 364 Xem / 23 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,442 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,074 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 280 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 116 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 154 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên