Hôm nay trade coin gì? - Ngày 12/04: Bài học về xu hướng

Hình như bác chưa có tư duy win-win nhỉ?
(xã hội mà có tất cả những người logic mất tiền,thi người ko logic như bác nói được tiền) simple dot end!:rolleyes:
chính vì thế mới co công nhân mới co grap mới co giáo viên..mới có thày có thợ..và cứ thế goi là logic...bạn cung đnag giở cái giọng bro sống ổn định với nghề..rồi vao 1 ngay đẹp trời..cái login của bạn không còn logic nữa..lúc ấy ngta gọi là hết thời đấy..

chính vì thế mới co công nhân mới co grap mới co giáo viên..mới có thày có thợ..và cứ thế goi là logic...bạn cung đnag giở cái giọng bro sống ổn định với nghề..rồi vao 1 ngay đẹp trời..cái login của bạn không còn logic nữa..lúc ấy ngta gọi là hết thời đấy..
Tình yêu thì ko logic bác ạh. Em lại yêu TraderViet và hnay trét coin j. E thấy e cũng chẳng logic j, làm trader mà e toàn sáng năng, chiều mưa, tối giông bão đôi khi chả bik tâm sinh lý thế nào luôn, đổi phe với phản bội liên tục, liên tù tì :v :v

Tình yêu thì ko logic bác ạh. Em lại yêu TraderViet và hnay trét coin j. E thấy e cũng chẳng logic j, làm trader mà e toàn sáng năng, chiều mưa, tối giông bão đôi khi chả bik tâm sinh lý thế nào luôn, đổi phe với phản bội liên tục, liên tù tì :v :v
trò chơi vặt tiền từ túi của nhau..lam gi có logic...khi thắng oánh đâu cung thắng..khi thua ra đường cái xe cũng hư..vấn đề khi thắng dc bao nhiều khi thua mất bao nhiêu :D:D:D:D:D..còn mình đang thua miết mà không thắng dược :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

@Nhật Hoài cám ơn anh vì những bài chia sẻ mỗi ngày của anh. Chẳng biết các ông ở trên công kích anh vì lý do gì. Họ chả chia sẻ gì có ích cho cộng đồng. Nên anh cứ lờ đi, anh em luôn ủng hộ anh

sorry chủ topic..vi thành ra tranh cãi....minh không nói phân tich của chủ topic sai nhung khi phân tich đúng rồi thì phải làm gì mới quan trọng...xin lỗi luôn những ai không cùng quan điểm vào thể hiện luôn nhé..cac bác cứ nghĩ ổn định..gom gop củi vaì năm ..được 1 ,2 tram củ rồi cũng sẽ có lần xuống xác cả thôi ,,:Dva đa phần nhung lúc xuống xác sẽ thua vì đơn giản các bác đã thắng quá nhiều ,,:D:D

sorry chủ topic..vi thành ra tranh cãi....minh không nói phân tich của chủ topic sai nhung khi phân tich đúng rồi thì phải làm gì mới quan trọng...xin lỗi luôn những ai không cùng quan điểm vào thể hiện luôn nhé..cac bác cứ nghĩ ổn định..gom gop củi vaì năm ..được 1 ,2 tram củ rồi cũng sẽ có lần xuống xác cả thôi ,,:Dva đa phần nhung lúc xuống xác sẽ thua vì đơn giản các bác đã thắng quá nhiều ,,:D:D
Nơi này không cần những người như pác "duong an" này nhé. Chắc pác này thua quá cháy tài khoản rồi phải không đồng chí "duong an"? :p

Thảo luận để nhìn thông tin đa chiều hơn để mọi việc có thể tốt đẹp hơn. Trade coin đã quá áp lực rùi. Chúng ta hãy giành cho nhau những lời yêu thương và nụ cười

cháy tk thì cháy nhung chưa cháy nhà nhé bác..:D:D :rolleyes:
Nơi này không cần những người như pác "duong an" này nhé. Chắc pác này thua quá cháy tài khoản rồi phải không đồng chí "duong an"? :p
Mình thấy bác @duong an và các bác nên bình tĩnh, diễn đàn là nơi trao đổi, học hỏi thêm kiến thức và giao lưu các bác ah nên các bác cứ tranh luận nhẹ nhàng thôi! Mình thấy ngay từ đầu, bác @duong an góp ý thì đi kèm với các phân tích dẫn chứng để anh em học hỏi thêm sẽ tốt hơn là phê phán bác chủ bác nhé. Mình là người chém gió rất nhiều trên này, đúng sai đều nhiều như nhau và cũng rất muốn có thêm những bác có kinh nghiệm hỗ trợ hay bổ sung thêm các góc nhìn khác để học hỏi và sàng lọc lại. Chính cái tư duy kiếm tiền từ thị trường là móc túi người khác về túi mình khiến nhiều người không muốn chia sẻ gì cả bác ah!

Bác làm mình nhớ bài của bác Huy" Ra đường sợ nhất trẻ trâu forex":D

Cảm ơn bác đã quan tâm đến cs mình, mình ko sống bằng trader
Mình thích trade coin vì nó mang đến cảm giác mạnh hơn stock rất nhiều, thu nhập của mình đến từ 3 nguồn rất ổn (thụ động và chủ đông)

Thế nên cái login mà bác nói còn hay ko còn nó ko ảnh hưởng nhiều đến cs của mình mới:D

Screen Shot 2019-04-12 at 1.06.00 PM.png

pin bar đã xuất hiện, đội bò đã nhập cuộc
nếu tính luôn cây nến nhỏ đằng sau thì đây là 1 pin bar-inside bar, setup mạnh của price action
Buy

Bác làm mình nhớ bài của bác Huy" Ra đường sợ nhất trẻ trâu forex":D

Cảm ơn bác đã quan tâm đến cs mình, mình ko sống bằng trader
Mình thích trade coin vì nó mang đến cảm giác mạnh hơn stock rất nhiều, thu nhập của mình đến từ 3 nguồn rất ổn (thụ động và chủ đông)

Thế nên cái login mà bác nói còn hay ko còn nó ko ảnh hưởng nhiều đến cs của mình mới:D
:D:Doh,,té ra chỉ chơi coin..thế thì cứ chơi vui vẻ nhé..làm cãi nhau nãy giờ...coin thi mới dc 1 ,2 năm .mà nhắc đến sống ổn định nghe buồn cười...trẻ trâu forex đúng với ông rồi :D

:D:Doh,,té ra chỉ chơi coin..thế thì cứ chơi vui vẻ nhé..làm cãi nhau nãy giờ...coin thi mới dc 1 ,2 năm .mà nhắc đến sống ổn định với trader...trẻ trâu forex đúng với ông rồi :D
sorry bro, mình ko chơi forex nhé, cũng ko chỉ chơi coin, bác chả đoán đúng cái gì cả.
Mình có thâm niên bên f319, vfpress.
Mình sẽ ko trả lời bất kỳ tin nào nữa, finish đc rồi

sorry bro, mình ko chơi forex nhé, cũng ko chỉ chơi coin, bác chả đoán đúng cái gì cả.
Mình có thâm niên bên f319, vfpress.
Mình sẽ ko trả lời bất kỳ tin nào nữa, finish đc rồi
forex với coin hay ck thì cung dag nói về phân tich kỹ thuât,,niên f319 thi chac cug dc 5 nam là cùng chứ gì..5 năm rồi ck ai chag an...đó là giai đoạn vni bò..giờ qua ck mà mà vẫn kiếm đều thì tôi nghĩ ông giỏi thật :D:D

forex với coin hay ck thì cung dag nói về phân tich kỹ thuât,,niên f319 thi chac cug dc 5 nam là cùng chứ gì..5 năm rồi ck ai chag an...đó là giai đoạn vni bò..giờ qua ck mà mà vẫn kiếm đều thì tôi nghĩ ông giỏi thật :D:D
Ok guy, mình tham gia ck từ 2008, bác chả đoán đúng cái đek gì cả!
Mình ko cần kiểm đều hàng ngày như bác nói.
Làm ơn đừng tỏ ra nguy hiểm nữa- guy!

ko tỏ ra nguy hiểm lam gi..chag qua găp trẻ trâu coin tôi thấy đag giống mấy anh cò đất được mùa 3 năm nay nên bơi ra xem thế nào..:D:D:D vừa chậy qua cắt nốt con hag mua tuần rồi kiếm tí cafe mà các bạn không cho..ông chơi ck mà dài hơi khúc này tôi lo lo cho ông đấy,,chân tình

ko tỏ ra nguy hiểm lam gi..chag qua găp trẻ trâu coin tôi thấy đag giống mấy anh cò đất được mùa 3 năm nay nên bơi ra xem thế nào..:D:D:D vừa chậy qua cắt nốt con hag mua tuần rồi kiếm tí cafe mà các bạn không cho..ông chơi ck mà dài hơi khúc này tôi lo lo cho ông đấy,,chân tình
Ok! thanks đã khuyên
Mình sở 4 mã, chắc là sẽ cầm rất lâu đó (2 thủy điện, 1 cao su, 1bank)

Ok! thanks đã khuyên
Mình sở 4 mã, chắc là sẽ cầm rất lâu đó (2 thủy điện, 1 cao su, 1bank)
haiz..thôi xin lỗi ông..tôi đang buồn vì Theo cái nghiệp chứng khoán ..cung chục năm rồi..giờ tôi mới thấy nó ảo..ông chơi toan hàng thủ tốt lại dài hơi thì cung ổn định thật ..chúc mọi người cuối tuần vui vẻ..tối đóng vài thùng con hổ cho mát mẻ..trời sài gòn nóng bức quá..:D xin lỗi vì làm phiền mọi người nhá...ăn học bao năm không bằng thằng cò đất nó phất vài ngày :p:p:p

:D:Doh,,té ra chỉ chơi coin..thế thì cứ chơi vui vẻ nhé..làm cãi nhau nãy giờ...coin thi mới dc 1 ,2 năm .mà nhắc đến sống ổn định nghe buồn cười...trẻ trâu forex đúng với ông rồi :D
Bác hài thật, nên tìm hiểu thông tin
Thôi đi bác ơi. ko đồng quan điểm khó nói chuyện. mà trên này lâu lâu cái là có nhân vật đặc biệt xuất hiện ak. :D:D:D

Bác hài thật, nên tìm hiểu thông tin

Thôi đi bác ơi. ko đồng quan điểm khó nói chuyện. mà trên này lâu lâu cái là có nhân vật đặc biệt xuất hiện ak. :D:D:D
tôi đang tạo scandal để bước chân vào forex đấy mà bác chưa biết ah :p:pminh thuộc dạng nhân vật biết tuốt : minh biết btc tu 2011...chu yếu trên chợ skillroad + 1đô la mỹ=22 nghìn vnd cug như lr trên mmo,,ngày lr ra đi tk con 1k2 đô.. ai cug biết..thể hiện thông thái tí

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,717 Xem / 97 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,524 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 388 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 403 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên