1. Hôm nay trade coin gì? - Ngày 12/06: Mắc kẹt

Hôm nay trade coin gì? - Ngày 12/06: Mắc kẹt
    12/06/2019
    2,362 lượt xem
    Bác xem giúp e con fetusdt và maticusdt với nha

2. Hiện với alts/BTC thì nhiều con theo mình thấy sẽ có đợt tăng trưởng cực khủng. Giai đoạn tích luỹ của alts kéo khá dài và hiện đa số alts đang ở vị trí chuẩn bị xuất phát tạo tín hiệu tăng trưởng rõ ràng. Nên anh em nào chuyên đánh cặp Alts/BTC thì cơ hội đến rồi đó.:)

3. Bác Hoài coi rùm Fet và Celr /Usdt.Cảm ơn bác.

4. Bác chỉ rõ tên 1 số con cho ae tham khảo được ko ạ ?

5. theo dõi bác từ lâu thấy bác có những nhận định khá sát với tình hình thị trường, nên hnay em quyết định đk tài khoản, chỉ để hỏi bác 1 câu: con EGT còn bay dc xa k ạ :D;););)

Sơn Vũ 82 bài này.
  6. Con này ở sàn nào vậy bác!? Mình search không thấy?

7. Okex anh ơi. Nó đang lên như diều đó ah

Các file đính kèm:

Sơn Vũ 82 bài này.
  8. ZIL,MCO,WANT,DNT,IOTA...và còn nhiều con khác. Nếu bác nhắm con nào mình sẽ view theo góc nhìn của mình nhé. Những con mình đưa đều là để hold trung hạn. Nên có thể vào giá vẫn giảm nên bác đừng lo lắng nếu giá xuống, hãy để nó chạy tự do, nhưng target bán bác đều có thể đạt. ;)

RonFed bài này.
  9. Con này search tradingview không ra bác ah, còn nhiều con khác đẹp hơn, bác nên kiếm những con chưa bay và chart đẹp để vào. Không nhất thiết phải đu theo tàu đã lượn.;)

10. ti.pham

ti.pham

44
    44
    @Sơn Vũ 82 em đang chờ BTC điều chỉnh, buy IOTA vung 0.4 và XRP vung 0.37 (USDT) , bác thấy hợp lý ko

Sơn Vũ 82 bài này.
  11. RonFed

RonFed

84
    111
    Theo ý kiến cá nhân mình thì con này đi sóng cuối rồi, muốn chia 4 tk thì vào, còn máu thì chờ 3-4 tháng rồi ngó lại.
    Thanh khoản con này kém quá, tăng mạnh thế mà giao dịch lèo tèo..
    tempFile_2019-06-12-13-33-31.

12. Thực ra em theo n từ ico giờ x2 đang kb có gồng dc k nữa để e chốt trade con khác ấy ạ

Sơn Vũ 82 bài này.
  13. IOTA/USDT, vùng bác dự định buy ok đó, có thể xem xét 0.36-0.37, nếu xuống quá vùng này thì phải chờ tiếp, IOTA đã ra khỏi vùng range giá tích luỹ, vị trí hiện tại có tiềm năng lớn cho lệnh Buy và hold, giá IOTA sẽ còn lên xa.;) tải xuống (1).

ATU, ti.pham and RonFed bài này.
  14. XRP/USDT cũng tương tự IOTA khi giá thoát khỏi range tích luỹ - thoát khỏ mô hình giá tam giác tải xuống (2). , dự kiến sẽ tăng trưởng mạnh sau giai đoạn Build Up này.

15. Bác @Nhật Hoài cho e nhận định về cặp RDD/BTC với ạ. Nên mua từ giá nào. Thanks bác nhiều!!

16. a cho e hỏi làm sao để mình biêt dấu hiệu gom hàng ạ.
    e hỏi ngu các bác đừng ném nha :)

Hoamuaha3ti.pham bài này.
  17. cho em xin view của Iota và zill với ạ

18. ZIL/BTC nhé bác, khuyên bác nên đánh cặp này. Rất đẹp để đánh trung hạn - tiềm năng tăng giá mạnh. IOTA bác xem ở trên nhé - chart theo BTC cũng tương tự thôi. tải xuống.

ATUxvutruongx bài này.
  19. Lưu ý là mình view trung hạn nên ngắn hạn giá có thể dao động lên xuống nhé bác, nhưng trung hạn thì nó sẽ lên. Bác canh ở các khung giờ nhỏ chọn điểm vào tốt.

20. Screen Shot 2019-06-12 at 3.32.05 PM.
    eos ko có lực tăng, đợi 1 cú pump rồi đu theo
    Screen Shot 2019-06-12 at 3.31.08 PM.
    ltc chờ hồi lại chắc mãi không bắt được, nếu bác liều thì đánh break out

ATUVichibi bài này.

Bình luận mới nhất

• quocquang trong Chuyện bên lề 1,645 Xem / 63 Trả lời
  • quocquang trong Thị trường phái sinh VN30 6,031 Xem / 109 Trả lời
  • Đang tải...
    Đang tải...