Hôm nay trade coin gì? - Ngày 13/02: Những kèo thắng lớn

BTC vừa dump về 10k là mất mô hình cờ tăng rồi hả @Nhật Hoài . Tình hình tiếp theo là như thế nào nhỉ?
cờ này nek bác

có vẻ đợt điều chỉnh đang bắt đầu, khoảng điều chỉnh như mình phân tích từ 500-900

Sáng theo bác kèo bán không ở 10k5. Đã khớp. Hy vọng dump 1k để về đó mua lại :D
phán chơi thôi mà bác nghe theo, thua chắc bác chửi tui chết =((((
Mà chắc ko tới 1k đâu bác 2 mốc mình nhắm là 9k950 và 9k5-9k7. Sau đợt này sẽ là một đợt tăng dài với khoảng 2k lên tầm gần 12k (nếu lịch sử lặp lại). So ra thì bây giờ lịch sử đã chạy đc 2/3 rồi, còn lần cuối :D:D

phán chơi thôi mà bác nghe theo, thua chắc bác chửi tui chết =((((
Mà chắc ko tới 1k đâu bác 2 mốc mình nhắm là 9k950 và 9k5-9k7. Sau đợt này sẽ là một đợt tăng dài với khoảng 2k lên tầm gần 12k (nếu lịch sử lặp lại). So ra thì bây giờ lịch sử đã chạy đc 2/3 rồi, còn lần cuối :D:D
Quan sát mấy hôm rồi bác. Thiên hạ bắt đầu FOMO là từ lúc BTC bật lên lại 10k2. Hôm trước đến giờ SHORT từ 10k4 vào ra cũng mấy lần rồi bác. Nên có động lực làm phát ở 10k5. Kéo stl về hòa vốn rồi bác. Giờ ngồi ngắm thôi.

Binance giờ lag kinh dị các bác. Chắc thiên hạ đang xả kinh dị lắm. Đám Alt mà xả hết là BTC dump mạnh hớn nữa các bác ợ :D

mình thấy các bác nên chuyển qua H1 xem sẽ dễ bắt đc khi nào H4 bắt đầu kết thúc sóng giảm hoặc tăng

Binance giờ lag kinh dị các bác. Chắc thiên hạ đang xả kinh dị lắm. Đám Alt mà xả hết là BTC dump mạnh hớn nữa các bác ợ :D
Lag chiều giờ chưa hết nữa bác ạ. May mà sl chặt chẽ, chứ lag thế k đặt đc lệnh lại chây cmn tài khoản :v

Em nhìn thấy cái chart là em đã thấy gớm rồi. Đợt này bơm quá kinh, kiểu này các anh em chơi trader như chúng ta lại chuẩn bị cống hiến tiền cho chúng nó hết rồi. :0

Khoảng tranh tối tranh sáng nên LONG - SHORT gì cũng gễ dập mặt. Tối nay mà BTC bay là bay mạnh nè.

Add nói giúp hộ là add đánh margin hay không mà tài khoản tăng 52% trong ngày thế? Với lại cách đi tiền và quản lý vốn thế nào mà ăn dày thế? Con của add ăn dày nhất XRP và mấy con add không vào được như BNB, ETH, ADA, NEO... mình đều dùng sở đoản đánh ngắn và thắng toàn tập. Có điều ko có được mức lợi nhuận của Add.
PS: Sở đoản đánh ngắn mình dùng vốn vay rồi nhé.
26R lợi nhuận, mỗi R tức risk 2%, 26R tức là 52% bác ạ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 210 Xem / 10 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 988 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,254 Xem / 41 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 321 Xem / 7 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,317 Xem / 84 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 339 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên