Hôm nay trade coin gì? - Ngày 13/03: Mặc kệ đời, ta vẫn cứ chốt lời

cho mình xin ý kiến WPR/BTC (W1), LRC/BTC (D1) sàn Binance. Mình nhìn chart có vẻ uptrend rất mạnh nhưng ko biết target bao nhiêu? thanks bác. (nhìn có vẻ theo dạng parabol :D).

cho mình xin ý kiến WPR/BTC (W1), LRC/BTC (D1) sàn Binance. Mình nhìn chart có vẻ uptrend rất mạnh nhưng ko biết target bao nhiêu? thanks bác. (nhìn có vẻ theo dạng parabol :D).
con LRC em thay sap bay mạnh lắm rồi @@ còn WPR chắc chưa em đang ôm GAS cũng đang khởi động được 10% ko nỡ thoát , nếu ko chắc em theo LRC với bác

con LRC em thay sap bay mạnh lắm rồi @@ còn WPR chắc chưa em đang ôm GAS cũng đang khởi động được 10% ko nỡ thoát , nếu ko chắc em theo LRC với bác
2 cặp này mà bay là banh nóc, mấy bữa trước mình ăn con CVC cũng chart W1 dạng parabol như 2 con này. chỉ sợ ôm, đùng 1 phát Binance delist là tèo luôn, bạn để ý con ONT nữa nhé chart W1 cũng dạng parabol

Chỉnh sửa lần cuối:
2 cặp này mà bay là banh nóc, mấy bữa trước mình ăn con CVC cũng chart W1 dạng parabol như 2 con này. chỉ sợ ôm, đùng 1 phát Binance delist là tèo luôn, bạn để ý con ONT nữa nhé chart W1 cũng dạng parabol
em nay an dc it gas qua all in ont roi :D

bác vẽ gì nhìn hề thế =)))
em nói rồi ... chart của filbfilb vẽ ... em share thôi cơ mà các bác trader khác cũng vẽ đường line giống y như vậy thôi
đây là chart của Magicpoopcanon cũng vẽ tương tự ....
Screen Shot 2019-03-14 at 10.42.05 AM.png

em nói rồi ... chart của filbfilb vẽ ... em share thôi cơ mà các bác trader khác cũng vẽ đường line giống y như vậy thôi
đây là chart của Magicpoopcanon cũng vẽ tương tự .... View attachment 82443
sr bác , e ko biết là bác share. Cá nhân e thì chưa bao giờ tin mấy cái chart bọn trên tradingview vẽ :D . Bản thân mình còn ko tin nổi đi tin mấy thằng tây ma lô làm gì bác ơi

sr bác , e ko biết là bác share. Cá nhân e thì chưa bao giờ tin mấy cái chart bọn trên tradingview vẽ :D . Bản thân mình còn ko tin nổi đi tin mấy thằng tây ma lô làm gì bác ơi
Mấy thằng tây lông cũng sml nhiều giờ toàn vẽ xuống thì đánh lên thôi

Mấy thằng tây lông cũng sml nhiều giờ toàn vẽ xuống thì đánh lên thôi
theo em thấy thì trình bọn tây lông chưa chắc hơn đc ae TraderViet. chỉ là ae mới vào nghề cứ thích xem tây phân tích cho nó gọi là chuyên nghiệp :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 853 Xem / 48 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 184 Xem / 7 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 232 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên