Hôm nay trade coin gì? - Ngày 13/05: Chạy ngay đi trước khi mọi chuyện tồi tệ hơn

Hôm nay trade coin gì? - Ngày 13/05: Chạy ngay đi trước khi mọi chuyện tồi tệ hơn

Nác Hoài ơi, cho em xin chart con etcusdt với nha
Screen Shot 2019-05-13 at 11.45.39 AM.png

bác có thể buy khi setup inside bar này phá vỡ lên

bác Hoài ơi, target lần này của BNB khoảng bao nhiêu bác? phần lớn vốn em đang nằm ở con này. đang lên nhưng cũng sợ thằng BTC SML lại bị ảnh hưởng

BNB bay vì nó đã hoàn thành sóng điều chỉnh và chuẩn bị bước vào sóng tăng mới, không phải vì tin tức gì đâu bác ạ
nếu có theo dõi kèo BNB hàng ngày của mình thì ko khó để bắt sóng tăng này :rolleyes:
Cảm ơn bác. Hôm qua mình xúc 1,5K BNB giá 20.6.

bác Hoài ơi, target lần này của BNB khoảng bao nhiêu bác? phần lớn vốn em đang nằm ở con này. đang lên nhưng cũng sợ thằng BTC SML lại bị ảnh hưởng
có khả năng vượt 24.87 - đỉnh cao nhất bác ạ, lên tới đây bác có thể chốt 1/2 còn lại để chạy

BNB bay vì nó đã hoàn thành sóng điều chỉnh và chuẩn bị bước vào sóng tăng mới, không phải vì tin tức gì đâu bác ạ
nếu có theo dõi kèo BNB hàng ngày của mình thì ko khó để bắt sóng tăng này :rolleyes:
Nhờ bác tư vấn cho BNB thoát ở điểm nào là hợp lý với. Thanks!

mấy lần bắt đỉnh bên fx thành công rồi nhưng mà cryto chả thấy có cái j để làm căn cứ bắt cả ...... thôi bung dù ngắm cảnh chờ tiếp đất

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Ttrade trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 1,017 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 836 Xem / 25 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 409 Xem / 28 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 371 Xem / 11 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 377 Xem / 17 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,708 Xem / 76 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên