Hôm nay trade coin gì? - Ngày 13/05: Chạy ngay đi trước khi mọi chuyện tồi tệ hơn

Hôm nay trade coin gì? - Ngày 13/05: Chạy ngay đi trước khi mọi chuyện tồi tệ hơn

Cảnh báo anh em là Cá mập đang lãi 3k/1BTC (nếu tính trung bình giá cá mập đã gom hàng) nên giá sẽ sập bất cứ lúc nào. Ai trade đoạn này cần thắt dây an toàn. Riêng mình sẽ đợi giá hồi (điểm hồi để mua đẹp thì chưa biết) Nên chỉ biết đợi chờ là hạnh phúc. Đợt rồi mình cũng săn được ít thú nhồi bông (BTC) :) dự trữ đợi chờ hihihihi. Thanks pac Hoài nhé. Hoamuaha em xả hàng chưa em iêu??? sao anh nghi em là cá mập nằm vùng TraderViet quá àh:rolleyes:

Bác Hoài xem hộ em vet/usdt và bat/usdt nhé, em cảm ơn
Screen Shot 2019-05-13 at 2.16.49 PM.png

vet buy khi inside bar phá vỡ
Screen Shot 2019-05-13 at 2.18.13 PM.png

bat buy khi inside bar phá vỡ

Hốt được em BNB cắn thuốc phê quá, lại còn đi ngược thị trường nữa, go to 25$ nào.

Hốt được em BNB cắn thuốc phê quá, lại còn đi ngược thị trường nữa, go to 25$ nào.
Nó đi ngược thì chuẩn bị btc dump đấy bác, mà bác @Nhật Hoài hơi thiên vị đấy nhé, viết bài xong chẳng apply em vào gì cả, em thì không chuyên gia và biết phân tích như các bác, nhưng em commen để các bác vui vẻ thư giãn tý.

Nó đi ngược thì chuẩn bị btc dump đấy bác, mà bác @Nhật Hoài hơi thiên vị đấy nhé, viết bài xong chẳng apply em vào gì cả, em thì không chuyên gia và biết phân tích như các bác, nhưng em commen để các bác vui vẻ thư giãn tý.
e thấy BNB tăng là do fomo, vì binance sắp ra IEO mới hay sao ý.

phe short quá đông, có thể giá nó sẽ phi tiếp đến 8k8 luôn ấy chứ.

Bên bitmex fee vẫn đang trừ cho phe long, phe long vẫn đông hơn, em nghĩ quả này tạo bull trap, mai mốt là sập, nhưng em ko dám short :))
Nó cho mình thấy số liệu không đúng với thực tế đâu bác ạ, nhìn cái đám cuồng tín nó hô hào theo phong trào mới biết bên nào đông hơn bên nào.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 731 Xem / 37 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 275 Xem / 17 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 190 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 370 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,740 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,336 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên