Hôm nay trade coin gì? - Ngày 13/06: Thử Sell tiếp xem Bit có trầm trồ

anh nhật hoài cho e xin ý kiến con mana/btc trên sàn binace với

Đính kèm

2.6 MB · Xem: 3
nhờ bác Hoài xem giúp cho em con EOS/USDT vs ạ
K đồng ý cho lắm với kèo LTC của bác Hoài. Theo mình LTC sẽ xả hàng hôm nay.
Trend line chạm rồi, vùng 136-148 cũng là vùng kháng cự mạnh.
Thêm nữa đêm qua BTC thử test nhẹ mà LTC đã xả vội 4% rồi. BTC đu lên lại thì các ông LTC mới biết bán hớ nên vội nhảy ngược lại. Từ đó hình thành pin bar như hình của bác Hoài. Hôm nay BTC khả năng rớt cao thì LTC còn đi nữa. Mình đang tính BTC lên 8k3-8k4 rồi đi xuống (cũng k ngoại trừ bulltrap 8k5, lúc đó bò mới chính thức nhảy vào trap khi vọt 8k4), LTC bulltrap 14x lần nữa cũng sập theo.

Còn trường hợp BTC nó điên nó phá vai phải đi lên thì thôi (vì BNB đang lên, coin sàn lên thì k gì là k thể), theo bác Huy đi chạy grab =)))
View attachment 97164

Kèo XRP thì đồng ý với bác, chờ nến break out hẳn ra rồi xét tiếp.
Đã từng mong chờ XRP lên vì nêm giảm D1 đẹp quá, nhưng BTC thế này thì chả nói đc gì. Hqua BTC chạm kháng cự, sell thử XRP cũng dính SL luôn, kỳ vọng phá lên của em nó còn cao :( BTC còn đang inside bar mà nó đã vội break ra rồi, nhưng nến H1 ngay sau đó thì lại đập xuống. Em này k có gì ngoài chờ đợi.
Mình cũng cùng quan điểm với bác @canhcutnamphi LTC đã đi quá xa mà chưa có đoạn hồi cho thấy sự FOMO của thị trường đẩy giá đi xa, mặt khác khối lượng giao dịch tạo phân kỳ với xu hướng tăng cho thấy lực tăng đã suy yếu, tại kháng cự 136.8 tạo các nến dâu dài trên D1 và Fakey đã hình thành trên H4, cho thấy sóng điều chỉnh sắp bắt đầu. Pinbar được tạo ra do sự FOMO theo BTC thôi, và lực rất yếu ớt. Chúng ta chờ tiếp thôi.
Về BNB em thấy cũng trong hoàn cảnh giá đã đi quá xa, phân kỳ đã được tạo ra, khả năng sẽ tạo phá vỡ giả và hình thành mô hình 2 đỉnh đảo chiều kinh điển.
Bác @Sơn Vũ 82 cho anh em xin thêm nhận định nha

Chỉnh sửa lần cuối:
Thấy con ONE khá đẹp nên vào bắt đáy. Nhờ @Nhật Hoài xoi giúp mình con ONE nhé, Nếu mình sai thì vẫn còn kịp tìm mức để thoát. Có phải chính xác nó đã phá khỏi cái nêm giảm rồi ?

View attachment 97238

One chưa phá. Phải 3 nến 4 H đóng trên đường giảm đỉnh thì mới là phá.
Ok, Cảm ơn bạn. Theo chat của bạn với khung h4 thì râu ria đầu cổ đã lòi ra ngoài rồi, chỉ chờ cái mình (đóng cây nến h4 này là ok). Còn các chát ngắn hơn như h2,h1 thì đều đã phọt hẳn lên trên. Hy vọng nó sẽ bay lên cao, còn ngược lại nó quay xuống thì chỉ cần đụng giá mua thì đã hit SL, Nếu chie mất phí sàn thôi thì cũng rất đáng :D

Nhờ bác xem hộ con vibe/BTC sàn binance tình hình thế nào nên thoát hay chờ

Chào bác @Nhật Hoài , nhờ bác xem giúp mình cặp ADA/BTC.
Mình thấy trên chart 4h có đóng 3 nến đỏ lòm rồi.
=> Liệu nó còn tốt để Buy vào và hold ngắn/trung hạn không?

Xin cảm ơn

Vẽ đường hỗ trợ em này sao chuẩn quá vậy trời!!! Char hiện tại không sai 1 li:View attachment 97302

Em lục lại hết bài của bác về hỗ trợ - kháng cự mà ko thể vẽ ra đường này. Rất mong bác trợ giúp :)
Luyện tập thôi bác hehe
Mỗi ngày Hoài phân tích chừng 20-30 cái chart, trong suốt 2 năm liên tục. Từ từ nó khá lên :)

K đồng ý cho lắm với kèo LTC của bác Hoài. Theo mình LTC sẽ xả hàng hôm nay.
Trend line chạm rồi, vùng 136-148 cũng là vùng kháng cự mạnh.
Thêm nữa đêm qua BTC thử test nhẹ mà LTC đã xả vội 4% rồi. BTC đu lên lại thì các ông LTC mới biết bán hớ nên vội nhảy ngược lại. Từ đó hình thành pin bar như hình của bác Hoài. Hôm nay BTC khả năng rớt cao thì LTC còn đi nữa. Mình đang tính BTC lên 8k3-8k4 rồi đi xuống (cũng k ngoại trừ bulltrap 8k5, lúc đó bò mới chính thức nhảy vào trap khi vọt 8k4), LTC bulltrap 14x lần nữa cũng sập theo.

Còn trường hợp BTC nó điên nó phá vai phải đi lên thì thôi (vì BNB đang lên, coin sàn lên thì k gì là k thể), theo bác Huy đi chạy grab =)))
View attachment 97164

Kèo XRP thì đồng ý với bác, chờ nến break out hẳn ra rồi xét tiếp.
Đã từng mong chờ XRP lên vì nêm giảm D1 đẹp quá, nhưng BTC thế này thì chả nói đc gì. Hqua BTC chạm kháng cự, sell thử XRP cũng dính SL luôn, kỳ vọng phá lên của em nó còn cao :( BTC còn đang inside bar mà nó đã vội break ra rồi, nhưng nến H1 ngay sau đó thì lại đập xuống. Em này k có gì ngoài chờ đợi.
mình nghĩ hiện nay ltc đi độc lập với các coin khác kể cả btc vì sự kiện halving đang đến gần, fomo đang dâng cao

Vẽ đường hỗ trợ em này sao chuẩn quá vậy trời!!! Char hiện tại không sai 1 li:View attachment 97302

Em lục lại hết bài của bác về hỗ trợ - kháng cự mà ko thể vẽ ra đường này. Rất mong bác trợ giúp :)
Luyện tập thôi bác hehe
Mỗi ngày Hoài phân tích chừng 20-30 cái chart, trong suốt 2 năm liên tục. Từ từ nó khá lên :)
Cảm ơn Nhật Hoài! Mình cũng nghĩ phải siêng hơn mới được:)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 104 Xem / 1 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,892 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 677 Xem / 42 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 192 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,430 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên