Hôm nay trade coin gì? - Ngày 13/12: Có nhiều tia hy vọng mới

Bác Hoài cho e xin điểm vào Qtum/BTC với... Em nó vừa có đợt pumb phá trend giảm ngắn hạn o_O

Thông thường, RSI phân kỳ khung ngày thì giá đảo chiều rất mạnh, và lần này khung 1D - RSI cũng phân kỳ và mạnh hơn nhiều so với các lần trước. Nên mình dự đoán sắp tới giá BTC theo khung 1D sẽ có đợt hồi mạnh lên vùng 6k, sau đó thì ko biết.:D. Bác nói khung 1W thì nó xa quá xa so với khung 1D rồi.View attachment 70115

em cug nghĩ thế, em mới làm 1 lệnh Buy BTC vào khoảng 30% vốn rồi :D chờ thêm xem, nếu nó xuống nữa thì e mua tiếp còn Bull run luôn thì ngon

em cug nghĩ thế, em mới làm 1 lệnh Buy BTC vào khoảng 30% vốn rồi :D chờ thêm xem, nếu nó xuống nữa thì e mua tiếp còn Bull run luôn thì ngon
Có rất nhiều cá đã vào. không lẽ tụi mập lại có đợt khuyến maị cuối năm? em chưa thấy tụi nó hào phóng vậy bào giờ đâu bác.

Ast cứ lên 775 lại bị xả bác Hoài ạ. DNT vẫn ổn chứ bác. Đã vào đc chưa. @Nhật Hoài
DNT/BTC bác phải chờ về 330sts rồi haỹ mua, nó vừa tăng mạnh nhưng đang điều chỉnh giảm và khả năng sẽ bật tăng trở lại do đường xuống volume khá yếu. Những coin này đánh khung 1D cho chắc bác ah.
tải xuống (2).png

Đính kèm

• tải xuống (1).png
    tải xuống (1).png
    152.3 KB · Xem: 2
DNT/BTC bác phải chờ về 330sts rồi haỹ mua, nó vừa tăng mạnh nhưng đang điều chỉnh giảm và khả năng sẽ bật tăng trở lại do đường xuống volume khá yếu. Những coin này đánh khung 1D cho chắc bác ah.
View attachment 70138
Ôi chời. Về tận 330 sao hả anh. Chờ về 370 từ hôm kia nhưng nó cứ quanh quẩn ở 381 đến 393 à. Em tks anh nhé

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,476 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 302 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 815 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 218 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,743 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,337 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên