Hôm nay trade coin gì? - Ngày 14/06: Chuẩn bị tiễn đưa Bit và đồng bọn

Lâu rồi mới có buổi anh em tranh luận sôi nổi thế này. hi
Lâu nay em toàn anh hùng núp hôm nay thấy mọi ng tranh luận cũng xin đóng góp quan điểm.
em nghĩ thị trường thì vô cùng mỗi quan một quan điểm, nên em ủng hộ những tư tưởng phản biện ngược đám đông như bác kia. vì cũng có một giai đoạn em như vậy.
ở diễn đàn này lâu nay em thấy có 3 bác em ngưỡng mộ vì 3 bác ấy viết bài còn có tâm ( Bác Hoài, Bác Sơn Vũ 82, Bác RainbwSeal ) nhất là Bác Hoài ngày nào cũng đều đặn nên bài, riêng điều này thôi em đã phục Bác ấy rồi.
Cá nhân em thì nghĩ mỗi ng mỗi quan điểm chúng ta thấy hợp với quan điểm nào thì kết nối trao đổi chi tiết hơn. em thì yếu ptkt có thể nói là mù tịt luôn. thành ra em trade k nhìn chỉ báo nào cả, và cũng k mấy khi nhìn giá luôn. nhưng cách của em là bigdata lại chạy thủ công lên thấy cực quá. may mắn là gần đây thị trường tăng nên cũng kiếm dc. lại có thêm mấy nđt ủy thác..vv giờ vào lệnh thấy run tay quá. rất mong có thể hợp tác dc với bác nào đó cùng trường phái hoặc khác trường phái cho công việc trade đỡ cực. bác tìm fb theo email em [email protected]
nhiều lúc thấy rõ thị trường này tụi cá mập nó cố tình chơi anh em VN. nhìn mà đau lòng bác ạ. bao giờ mình mới đủ trình chơi lại nó nhỉ?

Lâu nay em toàn anh hùng núp hôm nay thấy mọi ng tranh luận cũng xin đóng góp quan điểm.
em nghĩ thị trường thì vô cùng mỗi quan một quan điểm, nên em ủng hộ những tư tưởng phản biện ngược đám đông như bác kia. vì cũng có một giai đoạn em như vậy.
ở diễn đàn này lâu nay em thấy có 3 bác em ngưỡng mộ vì 3 bác ấy viết bài còn có tâm ( Bác Hoài, Bác Sơn Vũ 82, Bác RainbwSeal ) nhất là Bác Hoài ngày nào cũng đều đặn nên bài, riêng điều này thôi em đã phục Bác ấy rồi.
Cá nhân em thì nghĩ mỗi ng mỗi quan điểm chúng ta thấy hợp với quan điểm nào thì kết nối trao đổi chi tiết hơn. em thì yếu ptkt có thể nói là mù tịt luôn. thành ra em trade k nhìn chỉ báo nào cả, và cũng k mấy khi nhìn giá luôn. nhưng cách của em là bigdata lại chạy thủ công lên thấy cực quá. may mắn là gần đây thị trường tăng nên cũng kiếm dc. lại có thêm mấy nđt ủy thác..vv giờ vào lệnh thấy run tay quá. rất mong có thể hợp tác dc với bác nào đó cùng trường phái hoặc khác trường phái cho công việc trade đỡ cực. bác tìm fb theo email em [email protected]
nhiều lúc thấy rõ thị trường này tụi cá mập nó cố tình chơi anh em VN. nhìn mà đau lòng bác ạ. bao giờ mình mới đủ trình chơi lại nó nhỉ?
Đồng tình với ý của bác, anh em trên này và bản thân mình rất hoan nghênh các quan điểm trái chiều, vì có phản biện mới có chọn lọc và học hỏi thêm được. Mình nghĩ đây là mục đích mà anh em vô diễn đàn này, không phải để tìm kèo, mà để chia sẻ, giao lưu và học hỏi lẫn nhau. Nhưng cụ Monkey lại sai về thái độ, nên anh em mới phản ứng gay gắt thế, nếu cụ có đọc thì mình hoan nghênh cụ với 1 tinh thần vui vẻ, chia sẻ và học hỏi. Mong là cụ có những đóng góp tích cực để anh em có dịp được giao lưu.
P/s: Còn về việc làm sao để thắng tụi cá mập thì mình khẳng định luôn là không bao giờ thắng được nó, chỉ có cách duy nhất là đi theo nó bác ah.:)

đố bác trích dẫn được 1 đoạn chát nào của thằng kia đc gọi là tranh luận đấy . chỉ nên lịch sự với người lịch sự bác à

FET bác xem sau khi retest tại vùng đáy cũ - vùng số 1 (mình có note bằng ô xám) nếu có tín hiệu PA thì vào ở vùng này. Mình vẫn nghiêng về khả năng FET đang tái tích luỹ đi đi tiếp theo trend trung hạn - hiện FET có thể đang ở vùng sóng 2. Mô hình hiện tại của FET đang ở dạng tích luỹ.View attachment 97586
Ok, rất cảm ơn bạn @Sơn Vũ 82 . Sáng dậy cafe thấy nó đã ngừng rơi và đảo chiều đi lên + thêm sàn Bittrex thông báo đã mở ví cho nó chuẩn bị cho trao đổi nên đã nhảy vào. Nhưng hồi nãy nó lên tới vùng kháng cự 0.2110 thì đã thoát ra chờ hồi về thì hốt lại. Thứ 7 rãnh rỗi ngồi trực chiến cầm chuột kiếm vài gói mỳ tôm cũng được :D. Nhưng nó mà rơi về lại đáy cũ hồi sáng thì hơi khó vì đang có tin tốt Bittrex cho nó trao đổi trên sàn.

Bác đúng là nói cái ji cũng sai bét. Hahaha. Thôi cứ ở đấy vs cái kiểu của bác đi kaka. Mình học tài chính ở Mỹ và bắt đầu mining từ giữa năm 2016. Hôm nào bác chỉ mình margin $1 lên 0.4 BTC xem hahahaha
thằng ranh con này 0.4 btc cũng gáy ah con. cần bố show cho TK bố gấp 20 lần con không , show lệnh thì lãi *** dám show cũng khoe mẽ, cần bố show cho các lệnh ăn 10k 20k không
Nhật hoài phân tích bình thường , nhưng mày thì cũng không đủ trình gáy đâu con. 0.4btc mà gáy con vật này lắm nữa

thằng ranh con này 0.4 btc cũng gáy ah con. cần bố show cho TK bố gấp 20 lần con không , show lệnh thì lãi *** dám show cũng khoe mẽ, cần bố show cho các lệnh ăn 10k 20k không
Nhật hoài phân tích bình thường , nhưng mày thì cũng không đủ trình gáy đâu con. 0.4btc mà gáy con vật này lắm nữa
- Bạn này dùng từ quá chính xác dành cho cu cậu kia : Thằng Ranh Con ! :p:p:p

Hôm qua em mới chỉ kỳ vọng. Hôm nay thì mình tin nó sẽ cắt cổ long. Đang kỳ vọng ETH về vùng 230-240. Tính mua usdt đêm hôm qua mà OCB nó bảo trì omni hjxx.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 220 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 130 Xem / 16 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 10 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,281 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 399 Xem / 24 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,932 Xem / 15 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên