Hôm nay trade coin gì? - Ngày 14/11: Tiến triển như cũ

Khiếp quá! Thị trường đang bán tháo, altcoin con nào cũng cắm đầu xuống. Chờ đợi để buy thôi.

Giá lại chạm cạnh dưới tam giác :D
Lần trước nó cũng chạm và kq thì ai cũng biết hehe
Có thể sẽ rớt thêm 1 chút nữa hehe
Em vẫn còn yêu đời lắm mấy bác à :D
View attachment 66036
Screen Shot 2018-11-14 at 5.55.50 PM.png

có lẽ nào đây là mô hình compound fulcrum huyền thoại?
https://traderviet.org/threads/mo-h...uc-hiem-se-quyet-dinh-van-menh-bitcoin.19477/

Khi nảy em cũng thấy VDV rồi mà kệ đi em sẽ liều đánh theo tâm lí của tụi cá biết đâu giống tụi nó nó sẽ không ăn thịt em hehe :D

- Và cũng có thể đây là đường về dưới 6k.
Trong thị trường này cái gì cũng có thể xẩy ra mà bác :D
Nhưng em sẽ liều :D

Chỉnh sửa lần cuối:
BTC/USD vừa xuyên thủng $6200.
Như dự đoán BTC mà củng cố thêm dấu hiệu giảm mạnh, các coin khác sẽ bán tháo theo. Kéo XRP mình rình rập đã rớt giá xuống $0.492.
Nhưng Ripple nó đang có event ở Singapore, giá có thể bị tin tức đẩy ngc lại lắm, nên chắc ăn là chờ BTC run thêm phát nữa cho thị trường hoảng loạn hơn, vùng Short XRP có thể là $0.48 - $0.485

Mình bị lỗ mất vì chưa rành sàn Bitmex hay do sàn lỗi không biết.
Mình long XBT ở 6244, rồi đặt lệnh Stop Limit: Stop 6190, Limit 6189, vậy mà vừa đây mình online thấy 6170 rồi mà lệnh vẫn còn đó. Làm mình cắt lỗ mất bố nó phần 10 con bitcoin. Mình lỗi hay sàn lỗi vậy các bác?

Tnb/ btc safn binance thoát ở đâu được bác hoài. E quyên để toplosst giờ mới vào xuống nhiều qua

XRP/USD - H4
Mình đã rình trúng dc vùng bán $0.485 của XRP.
Như dự đoán, kon này giá tăng cao nhờ tin tức nhưng khi BTC củng cố đà giảm nó sụp đổ nhanh chóng, đi 1 lúc 9%, 1 cây nến dài ngoằng rất đẹp :p
alh3_googleusercontent_com_P0_3rMtTL9a2TuodF04qMp3aPXILLB1LRdGb6c2350ce8e0f8b7908ab70e2a9a7335.png

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 916 Xem / 47 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,888 Xem / 80 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,682 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 348 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 183 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 258 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,510 Xem / 1,065 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên