Hôm nay trade coin gì? - Ngày 14/12: Lại tèo, nhưng vẫn còn hy vọng

Bóng ma btc năm nay làm hại bao nhiêu con người, bao nhiêu gia đình, các bác đừng mong nó lên nữa, nó về 3 chữ số thậm chí 2 chữ số, đừng nghe ai bảo là đáy nữa, em lên cầu đây ah

câu hỏi không liên quan chút, mong bác Hoài cho phép
ko biết có bác nào trade trên bitmex gặp trường hợp như em chưa ạ?
chẳng là đắt sl đâu vào đấy rồi nhưng lúc giá trượt xuống thì ko khớp thành ra bị liq, bác nào bị rồi giải thích giúp em vs đc ko ạ?
em cảm ơn

HOT/ETH đẹp thế mà mãi không lên được bác Nhật Hoài nhĩ
Screen Shot 2018-12-14 at 1.04.31 PM.png

cũng ổn đó bác, chắc nó cần tích luỹ thêm mới bật được nổi

chẳng là đắt sl đâu vào đấy rồi nhưng lúc giá trượt xuống thì ko khớp thành ra bị liq, bác nào bị rồi giải thích giúp em vs đc ko ạ?
em cảm ơn[/QUOTE]
Trường hợp của bác là do SL có khoảng giá ngắn quá (khoảng cách giá từ Stop đến Limit ngắn) nên khi giá xuống nhanh thì có nhiều lệnh SL ở cùng khoảng giá bác đặt sẽ không khớp, do vậy lệnh SL của bác bị trôi và đến giá Liq. thì nó thanh lý. Nên để tránh tình trạng này, bác đặt khoảng cách giữa Stop và Limit xa hơn là được.

em cảm ơn
Trường hợp của bác là do SL có khoảng giá ngắn quá (khoảng cách giá từ Stop đến Limit ngắn) nên khi giá xuống nhanh thì có nhiều lệnh SL ở cùng khoảng giá bác đặt sẽ không khớp, do vậy lệnh SL của bác bị trôi và đến giá Liq. thì nó thanh lý. Nên để tránh tình trạng này, bác đặt khoảng cách giữa Stop và Limit xa hơn là được.[/QUOTE]
ồ ra thế, em cảm ơn bác

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,589 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 226 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 443 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,134 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 331 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 197 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên