Hôm nay trade coin gì? - Ngày 15/01: Thật tệ cho coin top, hãy nhìn đàn em

Ngắn hạn với diễn biến giá hiện tại, mình thiên về Long hơn short, khả năng giá sẽ lên tiếp khá cao.View attachment 74764
Em cũng nghĩ như bác, chắc còn một, 2 đợt đẩy nửa để retest 3k8 hoặc cao hơn 4k. Và sau đó thì:”...” em chỉ mong là nó false chứ kho thì o_O em thấy đâu đó số nhọ lắm.

@sangwoo55 E ít khi đặt stoploss lắm, e gà mà. Mà em khuyên bác chơi đừng nghe theo ai nói, kể cả cao thủ trên này. Vì mỗi người có 1 hệ thống riêng, suy nghĩ khác nhau, đặc biệt là tâm lí khác nhau. Bác copy lệnh giống họ nhưng k có nghĩa là bác sẽ đánh được như họ. Chịu khó vận động não xíu và đặc biệt là nếu có tiền thì nói k với coin rác (e k có tiền nên phải chấp nhận đánh coin rác cho mau) :(

Cẩn thận nha Bác :D, thằng TRX nếu tính từ đáy thì nó đã tăng 15% so với Btc, nếu Btc lên nó sẽ bay còn Btc xuống thì hậu quả khôn lường, bù lại nó là coin chính nên có giảm cũng chỉ xuống từ từ,,, hiện tại Btc đang đi ngang ko biết là lên hay xuống nữa nhưng lên tầm 3750-3800 sẽ đẹp chart 4h lắm :D
Chúc Bác may mắn nhé
Bản thân e luôn tự tin nó lên, lí do e xem lại thị trường trong đợt này thì volume của tất cả altcoin từ mấy tuần hoặc 1 2 tháng trước đều tăng khủng khiếp, nên e suy đoán là cá mập đang gom để đẩy giá. Cám ơn bác!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,589 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 226 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 443 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,134 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 331 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 197 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên