Hôm nay trade coin gì? - Ngày 15/05: Có 2 điều cần lưu tâm trong ngày hôm nay

sự điên rồ của xu hướng, điên rồ tăng thì cũng điên rồ giảm, nhg thị trường nhiều sóng thì thích rồi các bác nhỉ

Bác Hoài cho hỏi BNB ngoài trade trên sàn Binance thì còn ở sàn nào không ạ?
Binance đang bảo trì thì giá BNB có biến động không?
Thank bác nhiều ạ!

Bác @Nhật Hoài và bác @Sơn Vũ 82 xem giúp em con TRXUSDT, em thấy mã này là mã tăng ít nhất do vậy xe có động lực tăng tốt hơn XRP
Mình thấy TRX/USDT hiện đang chạy trong mô hình bulllish flag. Để chắn chắn thì chờ nó breakout 0.032 rồi test lại tredline trên của tam giác (lá cờ) hãy vào mua - nếu đi lên thì target của TRX cũng rất cao. Nhưng dấu hiệu thì theo mình có thể đánh lên ok, canh mua ở các vùng 0.025-0.027 thử bác.
tải xuống (2).png

chào các bác @Nhật Hòai, Sơn vũ82, các bác cho em lời khuyên vùng short được chưa ah, em thấy fomo quá rồi đang canh short, Btc, Eth, BC cash em đang đinh canh 3 con đó

có khi nào nó ko hồi thì thôi, đến khi hồi lại quất cho 1 phát xuống tận 1k3~1k4 luôn không nhỉ? Như vậy mới là troll:eek:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 109 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,505 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 892 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 297 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 396 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 159 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,763 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên