Hôm nay trade coin gì? - Ngày 15/10: Xu hướng là bạn

Moá....Vãi, mặc dù đang Short nhưng mình cũng đã e ngại cú giá hồi rồi. Ko ngờ nó ko phải hồi mà là siêu pump :confused:

kiểu này đau tim quá bác ơi, đang buồn ngủ alert kêu lên chục phát bay vèo vèo, xong xuống vèo vèo luôn trong vài phút
Hôm trước mình có nói về hành động dump giá của cá mập, sáng hôm nay nó tạo beartrap thì giá sẽ lên theo cách pump của nó, có điều con BTC pump ngoài sức tưởng tượng của mình. (Dự kiến sẽ pump lên 6k8 sẽ hồi, mà nó làm phát quá mạng lên 7k2 - gần 1000USD:confused:). Cơ hội mua vào vẫn còn, có lãi thì bác thoát canh mua lại thôi.:D

Hôm trước mình có nói về hành động dump giá của cá mập, sáng hôm nay nó tạo beartrap thì giá sẽ lên theo cách pump của nó, có điều con BTC pump ngoài sức tưởng tượng của mình. (Dự kiến sẽ pump lên 6k8 sẽ hồi, mà nó làm phát quá mạng lên 7k2 - gần 1000USD:confused:). Cơ hội mua vào vẫn còn, có lãi thì bác thoát canh mua lại thôi.:D
vâng bác biển êm vài ngày giờ bắt đầu dậy sóng

Bác Sơn làm mình hơi tò mò đó. hi. Bác chỉ căn cứ vào biểu đồ mà rất kiên định vậy? muốn nc riêng với bác mà k biết liên lạc bằng cách nào?
Bác có thể inbox vô hòm thư trên này với mình cũng đc vì diễn đàn TraderViet có qui định ko để lại thông tin số đt...nên phải tuân thủ bác ah. Thỉnh thoảng hên nên chém đúng thôi bác!:D

Bác có thể inbox vô hòm thư trên này với mình cũng đc vì diễn đàn TraderViet có qui định ko để lại thông tin số đt...nên phải tuân thủ bác ah. Thỉnh thoảng hên nên chém đúng thôi bác!:D
Bác thêm mục nhắn tìm đồng đội nữa, dạo này thanh niên xung phong hơi ít!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,484 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 320 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 838 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 241 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 385 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 126 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,749 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên