Hôm nay trade coin gì? - Ngày 16/01: Bước vào pha điều chỉnh

mỗi ng mỗi quan điểm, người đoán lên cũng có cơ sở mà người đoán xuống cũng có cơ sở,thật sự rất mông lung các bác ạ, em đang tìm cho mình một phương pháp để theo mà chưa biết nên theo phương pháp nào
Phân tích kỹ thuật mà đúng 100% thì chắc không còn lên đây gõ phím nữa rồi bác. Một cái topic như thế này cũng sẽ hình thành một xu hướng đó bác :D. Thời điểm hiện tại thì câu không có gì tăng mãi và cũng không có gì giảm mãi vẫn còn đúng. Nên nếu cảm thấy không an toàn thì bác cứ tránh margin, vào lệnh exchange cho lành. Chậm mà chắc. Btw, SHORT ONT của mình đã tp. Mình sẽ ngồi ngoài đợi về 8k4---.8k1--->7k5 rồi mua dần vì quan điểm của mình BTC sẽ xuống thêm một nhịp nữa.

Thank bác @Nhật Hoài nhiều. Chúc các bác kiếm được lợi nhuận để có một cái tết vui vẻ, ấm áp cùng gia đình.

Chỉnh sửa lần cuối:
mỗi ng mỗi quan điểm, người đoán lên cũng có cơ sở mà người đoán xuống cũng có cơ sở,thật sự rất mông lung các bác ạ, em đang tìm cho mình một phương pháp để theo mà chưa biết nên theo phương pháp nào
trong cuộc sống của bạn cách sống nào làm cho bạn có cảm giác an toàn nhất thì bạn cứ dựa vào cách đó mà trading.

1 pha tích lũy chuẩn bị kiến tạo bàn thắng dành cho người anh em XTZ/$T,nén càng lâu bung càng mạnh, phe Long nên nghiên cứu, em all in IOTA rồi :D

Đồng thuận với quan điểm của bác @Nhật Hoài , sau một chu kỳ tăng nóng (iii) chúng ta cần thời gian nghỉ ngơi, một nhịp điều chỉnh (iv) đang bắt đầu với một tín hiệu Pinbar. Nhịp tăng chúng ta cần một tuần để hoàn thành, thì nhịp điều chỉnh này có thể kéo dài trong tuần sau, mục tiêu dự kiến là mức fibo 0.382 hợp lưu với EMA 200 8k150( kháng cự trở thành hỗ trợ)
Lúc này chúng ta ưu tiên mua và chờ mua khi hoàn tất nhịp điều chỉnh với mục tiêu giá tiếp theo là 9k3-9k4.
View attachment 131408
Em cũng nghĩ giá về 8k1. Không biết có đúng kg, mong là nó đúng

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 217 Xem / 15 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 50 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 617 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 348 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 101 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,735 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,322 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên