Hôm nay trade coin gì? - Ngày 16/01: Đúng như dự đoán

Bác Hoài xem dùm em EOS/$T với, có thể xuống 2$ ko ah? Mình vào buy nhé!
Screen Shot 2019-01-16 at 2.42.53 PM.png

eos chuẩn bị rớt tiếp nhé bác

tks bác, hôm trc e lỡ làm cái tường buy, thế éo nào ra uống nước ăn trọn cục shit vào hồm, h ngồi chờ về bờ. chắc e cắt quá. :((
Bác đu ở giá nào, hôm qua mém xíu là em trúng đáy là thấy mợ tụi Gấu Chó, treo 202st nó dump xuống 205 mới tức
ghét mua khống 212 chốt 214 luôn
hiện tại nó đang tích lũy, em đợi ông nội BTC có biến lớn mới bay vào

Theo cá nhân của em, Bác trade 1 mình nó cũng đc, lên tầm khoảng 225-230 Bác nên chốt đợi xuống 216-220 mua lại, mỗi lần như vậy Bác lời thêm PHX, chart ngày của nó đang đẹp có thể bay khống bất cứ lúc nào, Bác nên kết hợp với chart Btc để mua bán hợp lý hơn (nó là 1 trong những coin em thích vì cũng ăn nhiều từ nó :D)
Good Luck

View attachment 74934
chuẩn bị rớt tiếp
anh em nào thích thì đánh ngược kèo, đôi khi có tác dụng ghê gớm lắm :rolleyes:
bài của cụ Botje11 đang đúng từng cây nến trên bitmex .... thánh rồi ko phải người nữa =.= vậy em nghĩ sẽ giống các bác phân tích BTC sẽ đi theo chữ Z trong khoảng 3k5-3k8 sau đó có thể sẽ có biến lớn.... chắc ngày biến lớn em ko dám vào lệnh :(

Bữa em đang short nó pump 1 phát treo acc 2 ngày ko làm đc gì

Năm nay Thím ship viện trợ nhân đạo cho em mỗi thứ một ít nhé. :rolleyes:
Em ko dám hứa trước đâu. Tốt nhất bác nên thỏa thuận với cá mập là coin em giữ pump hết. Đảm bảo em shyp cho bác đầy đủ :D:D:D
Kèo này thì khó quá.
Hok ấy em đi kiếm cho Thím 10 kèo thắng 3 kèo, 7 kèo còn lại thì hên xui. Thím thấy thế nào?
Mà em với Thím có duyên với nhau lắm, kèo em phân tích cho Thím đa phần thua nhiều hơn thắng :D:D:D:D:D
Ha ha. Cut lỗ kịp thời chứ nhỉ. Thôi. Bác nghiên cứu kĩ càng đi rồi cho em kèo . Em viết vào giấy gấp lại ném lên bắt trúng keif nào em buy kèo đó kiều gì cũng ngon:D:D:D

ae cho hỏi phí rút bitmex để phí tối thiểu 0.0002 thì 8h tối rút mất bao lâu mình nhận dc nhỉ, mọi lần mình hay để 0.001 thì 30p sau nhận dc mà thấy hơi phí

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,487 Xem / 79 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 66 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 412 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,100 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 300 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 117 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 170 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên