Hôm nay trade coin gì? - Ngày 16/04: Câu chuyện dần sáng tỏ

Mình chỉ đo theo lý thuyết của sóng Elliott là sóng 4 thường nó hồi về Fib 0.382 thôi bác Hoài, còn lại nó đi có đúng không thì có trời mới biết!?:D. Sẵn mình có làm cái thống kê sau khi pump nến mạnh chart 1D thì BTC sẽ đi tiếp như thế nào!? các bác cùng xem và bàn luận xem nhé, biết đâu anh BTC không xuống tiếp mà phi lên luôn như quá khứ (2 lần trước).:)View attachment 87519
e cũng đồng tình là sẽ có phi lên, nhg thực tế nó phải đi khác chút chớ :D

Ngắn hạn mình cũng nghiêng về short và chờ giá hồi lên vùng 5k160 để short xuống và mục tiêu TP ở 4k750. Nhưng ở trung hạn thì có thể canh Long từ 4k750 để chờ giá lên 6k.View attachment 87514
Em cũng góp vui tý với bác. E đang mong nó chạm trend hỗ trợ và bật lên đó. Nó bắt buộc test tiếp ở 4990 . D1 hôm nay đóng trên 4990 thì ổn. Tốt hơn là đóng trên 5045. Ngon

Nó có cản mây kumo ngay 5k1 vùng này có tiềm năng short được bác ah. Nhưng comment công khai thì mình đưa vùng short an toàn hơn ở 5k160.:D
Hôm qua bác có short ko?
Em dính quả long trôi hết profit 2 ngày lễ :D, hôm qua cũng hơi lo quả mây kumo khung 1h rất mỏng mà ko ngờ nó dump mạnh ghê dính luôn SL

Em hôm qua hit SL. nhưng vẫn giữ quan điểm giá sẽ lên tiếp, khi nào nến đóng cửa dưới trend tăng lớn trước đó thì sẽ chuyển phe :D. tính hiệu vẫn còn tốt:). sai thì bị Hit SL cái nữa kkkk. đúng là ngon;)

Em hôm qua hit SL. nhưng vẫn giữ quan điểm giá sẽ lên tiếp, khi nào nến đóng cửa dưới trend tăng lớn trước đó thì sẽ chuyển phe :D. tính hiệu vẫn còn tốt:). sai thì bị Hit SL cái nữa kkkk. đúng là ngon;)View attachment 87526
Bác vẫn Long ah!?:D. Mình nghĩ nó không rơi mạnh thì cũng sẽ có cú giảm retest nên Long cũng phải đợi ở dưới bác.

bác Hoài cho mình hỏi, mình hold cũng khá nhiều ETH ở mức 113$, có nên out ra usdt ko bác, hay hold luôn cho chắc :D

Mình chỉ đo theo lý thuyết của sóng Elliott là sóng 4 thường nó hồi về Fib 0.382 thôi bác Hoài, còn lại nó đi có đúng không thì có trời mới biết!?:D. Sẵn mình có làm cái thống kê sau khi pump nến mạnh chart 1D thì BTC sẽ đi tiếp như thế nào!? các bác cùng xem và bàn luận xem nhé, biết đâu anh BTC không xuống tiếp mà phi lên luôn như quá khứ (2 lần trước).:)View attachment 87519
2 lần trước là nó phi lên được 1 khúc xong dump sml về lại đáy cũ
có thể lần này cũng vậy lắm :D

https://www.tradingview.com/x/aqOmAp5O/
Quan sát nhịp trước khi BTC phá trend H4 thì không thể quay lên trên trend đó được. Kết hợp với RSI thì nếu sắp tới BTC phá lên 5100-5150 có nghĩa nó phá trend giảm và test RSI trên H4 thành công. Quan điểm của mình là lúc đó canh BUY dừng mọi lệnh short.

Với tình hình giao dịch trên thị trường thế này, bác nào muốn xoạc thì phải đêm nay, các bác tắm rửa sạch sẽ thơm tho để xoạc nha :D

Bác xem giúp em con ETH thì hold giá nào thì được ạ?
Nếu bác đánh hold thì có thể phải chờ ETH về 100 - 120 mới mua hold. Còn mua bán ăn lãi thì canh mua từ 150-155 chờ nó lên rồi bán bác. Ở vùng này mình nghĩ ETH sẽ lên thôi, ngay hỗ trợ mạnh.
tải xuống (1).png

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 164 Xem / 14 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 84 Xem / 3 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 533 Xem / 28 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên