Hôm nay trade coin gì? - Ngày 16/07: Kèo cho anh em Binance

Nhật Hoài

Active Member
9,576
59,533
Các kèo trước vẫn chưa có tiến triển gì nên mình sẽ không cập nhật, anh em xem lại dưới đây nhé:

Hôm nay trade coin gì? - Ngày 12/07: Còn lại gì sau cơn mưa?

Hôm nay mình xin giới thiệu các kèo dành cho anh em trade trên Binance, trước giờ mình toàn share kèo trên Bitfinex nên hôm nay để anh em Binance tận hưởng, các kèo cũng khá tốt anh em cùng xem nhé. Lưu ý là bài viết này mình hoàn thành cách đây hơn 2 tiếng, có cập nhật gì mình sẽ comment bên dưới.

Nebulas (NASBTC: Binance H4)

NAS đang có những nỗ lực tạo đáy với lượng volume mua tăng đột biến trong 8 nến H4 liên tục gần đây nhưng lại đi kèm các nến thân ngắn, râu dài, chứng tỏ phe bò và gấu đang choảng nhau rất dữ dội. Một mô hình cần lưu ý đó là #vai đầu vai ngược - inversed head and shoulder, sắp tới khả năng NAS sẽ hồi lại vùng 5k để hoàn thành vai phải của mô hình này. Anh em máu me có thể bắt Buy ngay tại vai phải, mình thì mình sẽ chờ một cú phá lên đường cổ rồi mới Buy, lý tưởng nhất là đóng cửa trên 5335. Stoch đang bị quá mua, thêm một dấu hiệu nữa cho thấy NAS sẽ hồi sớm.

Tron (TRXBTC: Binance D1)

Mình không phải là fan của Tron, những đã là trader thì khi thấy cơ hội ngon thì vào thôi. Tron đang có #nêm giảm và đã tiếp cận vùng hỗ trợ mạnh 500-550. Tuy nhiên vào bây giờ thì hơi nguy hiểm vì nó đang nằm ngay dưới ema 200, có thể bị dập xuống bất cứ lúc nào. Stoch bị quá bán và đang hướng lên. Cùng chờ xem Tron có phá được ema 200 không.

Selfkey (KEYBTC: Binance H4)

Key đang tiếp cận vùng hỗ trợ tốt để buy trong trung hạn. Nó cũng có #nêm giảm và Stoch quá bán. Nhưng cái mình lo ngại là volume ít quá, hầu như không đáng kể, và đường ema 50 nằm án ngữ ngay bên trên. Anh em cùng chờ xem có tín hiệu từ Key không nhé.

Mời các bác @Bùi Đức Duy@Khánh Giang@Nam tai@canhcutnamphi@Sơn Vũ 82@khangIOTA@Rye@NạnNhânFintechGroup@codinginthebigcity@ThanhSang@baophucevoiz@payvnn.com @sonnt54 vào nhận định thị trường hôm nay. BTC đang bị kháng cự đè, đồ rằng sẽ dump và nếu thế thì các kèo trên đây sẽ phá sản hết. Các bác nghĩ thế nào?

Các anh em muốn phân tích coin nào hãy để lại comment bên dưới nhé, mình và các anh em khác sẽ cố gắng hỗ trợ. Cám ơn anh em đã nhiệt tình bình luận!

Xem thêm:

>> Chuyện gì sẽ xảy ra khi đồng Bitcoin cuối cùng được đào?

Giới thiệu sách Trading hay
Khám phá Nghệ thuật Giao dịch Tiền tệ Chuyên nghiệp

Sách được viết bởi FX Trader chuyên nghiệp, có gần 30 năm giao dịch Forex cho các ngân hàng lớn thế giới như Citi, Nomura hay HSBC, đồng thời từng trading cho quỹ đầu cơ có vốn hàng chục triệu đô la
Chỉnh sửa lần cuối:
Như mình nhận định BTC lúc sáng, khả năng BTC sẽ rơi nên chắc các kèo hiện phải chờ tình hình rõ ràng hơn mới vào được bác Hoài ah. Tuy nhiên, nếu bác nào có góc nhìn khác cho tình hình BTC xin chia sẻ để a e có thể cập nhật. Cảm ơn các bác!

Như mình nhận định BTC lúc sáng, khả năng BTC sẽ rơi nên chắc các kèo hiện phải chờ tình hình rõ ràng hơn mới vào được bác Hoài ah. Tuy nhiên, nếu bác nào có góc nhìn khác cho tình hình BTC xin chia sẻ để a e có thể cập nhật. Cảm ơn các bác!
Screen Shot 2018-07-16 at 2.58.38 PM.png

ADA đang cất cánh, liệu các đồng bọn khác có noi theo :D

bác @Nhật Hoài pt dùm e con Dent đc k ạ, nó mới list trên binance nên hơi ít dữ liệu
Screen Shot 2018-07-16 at 3.57.34 PM.png

con này đang nằm trong range ngang, trước mắt bác cứ chạm hỗ trợ là buy chạm kháng cự là sell thôi bác nhé. Có thể nó chưa thoát cái range này liền đâu, các nến bằng nhau chằn chặn trong range cho thấy nó sideway rất đều

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 117 Xem / 17 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 232 Xem / 6 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,368 Xem / 85 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 253 Xem / 13 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,115 Xem / 41 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên