Hôm nay trade coin gì? - Ngày 16/08: Hồi phục hay chỉ là mồi nhử?

Nhóm coin "đang được xem xét" list lên Binance US (dành riêng cho thị trường Mỹ).

Ae có nhận xét, ý kiến gì ko?

Nhóm coin "đang được xem xét" list lên Binance US (dành riêng cho thị trường Mỹ).

Ae có nhận xét, ý kiến gì ko?
View attachment 107955
Hiện mình thấy ở thị trường Mỹ thì coin nào được lên Coinbase Pro thì tỉ lệ pump sẽ cao hơn, Binace US có lẽ chưa chiếm lĩnh được thị trường này ngay được, hàng Tàu đang bị Mỹ dập te tua mà :D

Hiện mình thấy ở thị trường Mỹ thì coin nào được lên Coinbase Pro thì tỉ lệ pump sẽ cao hơn, Binace US có lẽ chưa chiếm lĩnh được thị trường này ngay được, hàng Tàu đang bị Mỹ dập te tua mà :D
À ko, chắc ko pump gì với mấy coin này đâu..

Ý là mấy coin này thỏa các "tiêu chuẩn Mỹ", ko bị chính quyền Mỹ sờ gáy thôi ạ..
Mấy coin có mùi chứng khoán > dẹp.
Coin ieo cũng ko thấy nha

Trc có thống kê, nghe đâu 26% trader trên Binance từ Mỹ. Thì giờ số trader đó sẽ trade trên Binance US. Số coin ít hơn (do có chọn lọc) so với Binance ae mình đag xài.

Chỉnh sửa lần cuối:
Coin ieo cũng ko thấy nha
- IEO là các loại coin được phát hành ĐỘC QUYỀN trên Binance, nhờ chiến lược khôn khéo trong cách bán IEO của binance mà giúp BNB tăng giá kinh khủng.
- Chính vì lẽ đó, mình cho rằng nhiều người có thể nhận ra: IEO chính là công cụ đẩy BNB tăng giá và nhiều người hold hơn và có thể IEO chính là coin do Binance tự tạo ra nhằm đổ rác lên đầu những nhà đầu cơ và lấy tiền 1 cách hợp thức hóa.

Screen Shot 2019-08-16 at 1.58.02 PM.png

cập nhật cho anh em khung D1: xuất hiện setup pin bar, nó sẽ bật lên như nó đã từng 3 lần trước đây
nhưng không biết bật lên tới đâu

- IEO là các loại coin được phát hành ĐỘC QUYỀN trên Binance, nhờ chiến lược khôn khéo trong cách bán IEO của binance mà giúp BNB tăng giá kinh khủng.
- Chính vì lẽ đó, mình cho rằng nhiều người có thể nhận ra: IEO chính là công cụ đẩy BNB tăng giá và nhiều người hold hơn và có thể IEO chính là coin do Binance tự tạo ra nhằm đổ rác lên đầu những nhà đầu cơ và lấy tiền 1 cách hợp thức hóa.
trừ BTC thị trường quá lớn không thao túng được, chứ các altcoin còn lại đều bị thao túng hết bác ạ, điển hình là thằng XRP bọn Ripple nắm giữ hơn 60% rồi
BNB cũng chỉ là 1 altcoin, không hơn không kém

Altcoin ieo chuẩn scam rõ ràng hơn rồi các bác.
Fet và Ftm chết chắc, Ftm thì lên sàn tới giờ k vượt được giá khởi bán trước khileen sàn, chia 3 rồi. Fet thì btc giảm thì dump, btc tăng thì đứng im hoặc giảm. Em biết nhớ lúc Fet 0.14 BTC đang 9k, giờ 2 lượt lên xuống nó còn 0.06 :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 309 Xem / 35 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 416 Xem / 10 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 54 Xem / 1 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 148 Xem / 1 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 94 Xem / 2 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,384 Xem / 85 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên