Hôm nay trade coin gì? - Ngày 16/09: Tăng nào

^_^, crude oil tăng phát 20%, khác j nhảy như crypto các bác nhẩyy :D . Alts vẫn chưa thoát khoải đà giảm trên khung D, vì vậy cứ thong thả lên ppz thị xoạc mạnh thôi.
sau sự cố sản lượng giảm 1 nửa đáng ra phải tăng gấp đôi ấy bác nhẩy, cho nó bằng bạn bằng bè.:D

sau sự cố sản lượng giảm 1 nửa đáng ra phải tăng gấp đôi ấy bác nhẩy, cho nó bằng bạn bằng bè.:D
Hehe bão thế thì nhưng thăng đầu gấu hồi sáng đâu, ra anh bảo kkkk, nếu bão thật thì coi như cú shortETH EOs anh em mình bán đúng đỉnh các bác nhỉ, nhưng em vẫm còn lăn tăn em BNB , chắc sl 19.5 quá hehe

Hehe bão thế thì nhưng thăng đầu gấu hồi sáng đâu, ra anh bảo kkkk, nếu bão thật thì coi như cú shortETH EOs anh em mình bán đúng đỉnh các bác nhỉ, nhưng em vẫm còn lăn tăn em BNB , chắc sl 19.5 quá hehe
Em đã thoát tại 20, chấp nhận chút rủi ro, khả năng nó phá vùng này lắm nếu BTC xuyên xuống 9k8

Em Linh, Em ET, Em Os em short có thể yên tâm rồi,
Em đã thoát tại 20, chấp nhận chút rủi ro, khả năng nó phá vùng này lắm nếu BTC xuyên xuống 9k8
Thực sự giá hiện tại với 9k8 là giá đi trong hỗ trợ D1 nên thực ra ko lăn tăn lắm, nếu mà nó đập xuông 9k4 thì lúc nay Hết mùa nc nổi rồi các bác ạ, thành mùa lũ rùi hehe, chính thức sl 19.8 bnb híchic

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 877 Xem / 62 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 108 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 223 Xem / 17 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 91 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 105 Xem / 3 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,967 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 227 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên