Hôm nay trade coin gì? - Ngày 17/01: Dù mong manh nhưng vẫn là hy vọng

bác có bài chỉ báo này chưa ?
hàng bản quyền của PZ
PZ Divergence Lite $30
Chỉ báo phát hiện phân kỳ tự động và repaint, backpaint, biến mất.
MACD, RSI, OSMA, AO automated hidden and regular divergence.
Chạy được trên Mạc ố ẹt.

Phân kỳ thì nên kết hợp với chỉ báo gì Pro Trader Nhật Hoài ? :rolleyes:

MACD, OSMA

RSI, AO

Chia sẻ cho anh em
Hàng khá ngon nhá !
PZ Divergence Lite
Password: h72ZXtO10ymP

Đính kèm

• PZ_Divergence_Lite.rar
    48.5 KB · Xem: 31
Hiện tại em đi dạo vòng quanh và tổng hợp như sau:
1. chart cũ của em hôm qua (mong các bác góp ý)
View attachment 75060
dự đoán khá chính xác đường mà phe bò đang cố vẽ > vai phải của inverted H&S
2. Chart hiện tại:
View attachment 75061
em thấy bác huy cũng nêu lên vai đầu vai (em chân thành cảm ơn bác Hoài, bác Huy, Bác sang + các anh hùng hảo hán đã chỉ bảo em... giờ cũng có chút chính kiến riêng cho bản thân)
3. với tình thế hiện tại, phe bò cần phải kéo dài thời gian và trụ lại tại khu vực trên 356x ít nhất cho đến khi 22-23:30h đêm nay.

*Lưu ý: View attachment 75064
Tỉ lệ long đang khá cao so với short > sắp tới chung ta gần như sẽ thăm về đáy cũ. Tuy nhiên theo em sẽ có bear trap khu vực 356x hôm nay sau đó sẽ kill bear và test lại vùng 37xx. Nếu phe bò ko xuyên được vùng kháng cự cứng (Trendline từ đỉnh 20k) ... thì hẹn các bác tại vùng 32xx

Lệnh em vào sẽ là:
Long 30% tại 358x và 50% tại 3450 Nếu break được khu vực 3680 và chốt 1 cây hammer thì em sẽ vào 70% tại 3680 > chốt tại 3760
Short tại 3800 ....

các bác góp ý em với (em chém gió thôi nhé...... các bác cứ chém em nhiệt tình để em học thêm)
Bác bế quan động nào mà nhanh thành chính quả vậy bác. Em bái phục bác sát đất.Chả bù cho em có cái trenlive vẽ hoài chả nên thân:(

Hiện tại em đi dạo vòng quanh và tổng hợp như sau:
1. chart cũ của em hôm qua (mong các bác góp ý)
View attachment 75060
dự đoán khá chính xác đường mà phe bò đang cố vẽ > vai phải của inverted H&S
2. Chart hiện tại:
View attachment 75061
em thấy bác huy cũng nêu lên vai đầu vai (em chân thành cảm ơn bác Hoài, bác Huy, Bác sang + các anh hùng hảo hán đã chỉ bảo em... giờ cũng có chút chính kiến riêng cho bản thân)
3. với tình thế hiện tại, phe bò cần phải kéo dài thời gian và trụ lại tại khu vực trên 356x ít nhất cho đến khi 22-23:30h đêm nay.

*Lưu ý: View attachment 75064
Tỉ lệ long đang khá cao so với short > sắp tới chung ta gần như sẽ thăm về đáy cũ. Tuy nhiên theo em sẽ có bear trap khu vực 356x hôm nay sau đó sẽ kill bear và test lại vùng 37xx. Nếu phe bò ko xuyên được vùng kháng cự cứng (Trendline từ đỉnh 20k) ... thì hẹn các bác tại vùng 32xx

Lệnh em vào sẽ là:
Long 30% tại 358x và 50% tại 3450 Nếu break được khu vực 3680 và chốt 1 cây hammer thì em sẽ vào 70% tại 3680 > chốt tại 3760
Short tại 3800 ....

các bác góp ý em với (em chém gió thôi nhé...... các bác cứ chém em nhiệt tình để em học thêm)
phân tích đầy đủ lắm đó bác :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Hiện tại, có dấu hiệu cá pump altcoin, đặc biệt là coin rác...theo mình đây là dấu hiệu tốt. Mình thấy sau khi hoàn thành quá trình đẩy coin rác để chốt lời qua BTC, thì công đoạn cuối của cá là đẩy giá BTC lên. Do vậy, các bác cứ an tâm và chờ đợi đến lúc BTC sẽ lên thôi.

Chưa đọc gì cmt cái đã. Vô lí thật. Trong bài viết là hôm nay lúc 10h mà bên ngoài là 12h09. Em chẳng thể tim đc. Chán ghê ta :eek::eek:

Kịch bản cá mập: Đạp 1 phát beartrap cho lòng tong cắt lỗ và short, sau đó bơm tít lên neckline kill hết đám short bên dưới, tiếp theo chọc qua neckline 1 cái bulltrap dụ khị lòng tong cắt lỗ đảo lệnh, và... cuối cùng là từ bulltrap đổ dốc thần thánh, tạo new đáy 2019. :D
Kịch bản lên gối giật chỏ, kill cả long lẫn short, CM ăn hết, y chang như lần trước.

bác nếu em vẽ theo kiểu này thì cũng có cùng target và hợp lý hơn đúng ko bác?
View attachment 75090
cái này còn tuỳ bác nhìn ra mô hình đó là mô hình gì
nếu là H&S bottom thì target phải tính từ neckline chứ không phải điểm cuối đâu bác
nếu là Diamond như bác vẽ thì target như vậy là đúng

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,883 Xem / 80 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 894 Xem / 44 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,681 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 346 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 178 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 251 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,508 Xem / 1,065 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên