Hôm nay trade coin gì? - Ngày 17/01: Dù mong manh nhưng vẫn là hy vọng

Phiền bác Hoài xem giùm e Qtum/Btc và Neo/Btc
Thank bác !
Screen Shot 2019-01-17 at 2.04.51 PM.png

neo đang tích luỹ, chờ phá đã rồi đu theo
Screen Shot 2019-01-17 at 2.04.07 PM.png

qtum trúng đáy chuẩn ko cần chỉnh
tiếp tục buy

Như e đã bình luận bên bài của bác dương huy...
Hnay e lại xin đánh ngược kèo bác @Nhật Hoài ạ...
ý kiến riêng e là btc khả năng chỉ thọ đến 11h trưa nay là hẹo...ae có thể hóng btc/usdt ở hai vùng 3180 và 2920 ạ btc/usd vùng 3130 và 2880...:)
Ý bác như vầy phải không ? 6 cây đỏ rồi thì thêm 3 cây nữa cho đúng lý thuyết, với sẳn dịp về thăm đáy củ 2817 .

Ý bác như vầy phải không ? 6 cây đỏ rồi thì thêm 3 cây nữa cho đúng lý thuyết, với sẳn dịp về thăm đáy củ 2817 .
View attachment 75130
Xa quá bác ơi e thường chỉ coi nến 1D thôi ạ, và có nhận định giá sẽ test hai vùng giá đó...ý kiến của bác cũng có thể lắm chứ, nhưng có vẻ ae hnay thích kèo long hơn thì phải...:)

@Sơn Vũ 82 e xin ý kiến ETH hnay (chiều tối 17/1) bên bitmex vs a?
nếu đánh ETH thì mình nghĩ bác nên Long và đặt SL, mình nghiêng về khả năng sắp tới giá sẽ lên khá mạnh! Hiện có thể xem tại vùng này giống như đáy kim cương mà BTC đã từng có gần đây. Cùng với volume giảm đều của phe gấu thì khả năng giá bật lên là cao hơn!
tải xuống.png

Bác để ý 2 vị trí khoanh đỏ của BTC nhé, hiện giá ETH hay BTC đang lặp lại hành động giá, chỉ cẩn thận là trước khi giá bật lên sẽ có beartrap.View attachment 75183

Cảm ơn bác Sơn Vũ, em cũng có chung nhận định, e nghĩ quả này pump sẽ khá khá mạnh :D , 1 là nó pump trog đêm nay mai, 2 là khoang đôi ba ngày nữa, vì chart D3 (16/1 -19/1) nó đang hơi tích lũy

Cá nhân e nghĩ trog tương lai ít ngày nữa btc sẽ hồi lại về vùng 4k rồi thị trường up nhẹ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 49 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,076 Xem / 39 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 230 Xem / 30 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 61 Xem / 3 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 504 Xem / 32 Trả lời
  • duc1551 trong Trao Đổi về Broker 622 Xem / 1 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 49 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên