Hôm nay trade coin gì? - Ngày 17/12: Giảm tiếp đi Bitcoin, chúng ta vẫn chốt được lời

Hôm nay trade coin gì? - Ngày 17/12: Giảm tiếp đi Bitcoin, chúng ta vẫn chốt được lời

Lên

Giá BTC đi theo bậc thang giảm dần với các đoạn giảm mình khoanh vùng đỏ, volume giảm đang yếu dần. Để ý sau mỗi đợt giảm thì giá hồi lên và test lại kháng cự, như vậy theo logic này thì khả năng ở mức giá hiện tại sẽ còn 1 đợt giảm nữa. Và theo mình đây có thể là beartrap cuối cùng trước khi giá hồi mạnh trở lại, vì lực bán đến đây có thể đã cạn rồi!View attachment 70485
hoặc cũng có thể btc đang tuyển thêm gấu đó bác, em đã chứng kiến nhiều lần cái nêm giảm trong đoạn cuối xu hướng giảm kiểu này, và phần lớn trong số đó là không thể đảo chiều mà... giảm tiếp
đã thử bắt đáy theo nêm giảm kiểu này và 100% sấp mặt bác ạ, nên lần này không dám liều :D
chừng nào bay vô được 2 bác hú mình với nhé hehe

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 584 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 131 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,221 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 488 Xem / 38 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên