Hôm nay trade coin gì? - Ngày 18/02: Nổi dậy lên Bò ơi

View attachment 78597
cmt trúng đáy 1 cách hoàn hảo, bữa bác có buy ko thế
tiếp tục buy lên thôi bác
Bac xem júp e cặp cmt/ btc và xem/btc với ạ, thanks
Screen Shot 2019-02-18 at 12.21.05 PM.png

xem chờ buy ở dưới

Đợt tăng này có phải là do cá mập cá con chạy khỏi stablecoin hiện thời do lo ngại JPM coin ra đời:mad:

Chào bác hoài ! Em là new member ! Bác có thể xem giúp em cặp ONG/Usdt xem đã có thể vào chưa ah ?
Cái này thì phụ thuộc vào cảm nhận thị trường của Bác thôi, liều ăn nhiều hoặc chia đôi chia 3 chia 4 thậm chí chia 5 tài khoản chẳng hạn, theo cảm nhận của riêng em thì nó đang tạo đáy vì lực bán ko còn nhiều, có thể bay bất cứ lúc nào :D
Nếu Bác có theo nó thì cẩn thận, nên chốt ngắn cho an toàn,,, Chúc Bác may mắn :)

Cái này thì phụ thuộc vào cảm nhận thị trường của Bác thôi, liều ăn nhiều hoặc chia đôi chia 3 chia 4 thậm chí chia 5 tài khoản chẳng hạn, theo cảm nhận của riêng em thì nó đang tạo đáy vì lực bán ko còn nhiều, có thể bay bất cứ lúc nào :D
Nếu Bác có theo nó thì cẩn thận, nên chốt ngắn cho an toàn,,, Chúc Bác may mắn :)
xu huong nó đang giảm mà bác chẳng qua nó giảm chậm thôi chứ chưa có gì xác nhận là bay cả @@ liều thì ăn nhiều nhưng mà mấy con đang lên từ từ mua có phải sướng hơn là con giảm từ từ như này ko bác :D em có cảm giác thị trường ko hề điều chỉnh gì luôn chẳng nhẽ bong bóng đang được bơm

Em cũng ko dám vào bác ah ! Xem chart thì con này mới được bơm lên từ 0.3 đến 0.7 do được list usdt ! Bây h mà vào thì khác nào bắt dao rơi ! Đợi điều chỉnh rồi vào sau cũng chưa muộn bác ah :(

xu huong nó đang giảm mà bác chẳng qua nó giảm chậm thôi chứ chưa có gì xác nhận là bay cả @@ liều thì ăn nhiều nhưng mà mấy con đang lên từ từ mua có phải sướng hơn là con giảm từ từ như này ko bác :D em có cảm giác thị trường ko hề điều chỉnh gì luôn chẳng nhẽ bong bóng đang được bơm
Em thuộc trường phái scalping nên toàn canh me những lúc dump mạnh và lực mua nhiều mới dám vào thôi :D, cảm nhận của em khác với các Bác, phần lớn em toàn trade theo trend giảm (sẵn sàng all in và ăn ngắn hạn) còn trend tăng em lại nhát tay ko dám vào :(

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 48 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 311 Xem / 10 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 190 Xem / 13 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 59 Xem / 1 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 499 Xem / 21 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 287 Xem / 8 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên