Hôm nay trade coin gì? - Ngày 18/03: Điềm tĩnh

Mình quay lại chart 1D để phân tích dấu hiệu suy yếu của phe bò, như đợt trước mình có nhắc về đợt tăng tới là rất quan trọng để đánh giá liệu sẽ có đợt tăng mạnh của BTC không bằng tín hiệu xác nhận của volume!? Hiện các bác có thể thấy ngay là volume sau đoạn tăng lên trên chart 1D mấy ngày qua là hoàn toàn không ổn, khi giá tiếp cận vùng kháng cự 4k1-4k2, khả năng sẽ bị xả hàng và giá sẽ đi xuống sâu. Nên mình nghĩ các bác cẩn thận khi đánh lên giai đoạn này. Riêng cá nhân mình thì mình sẽ chọn short xuống và canh theo nến 4H để chờ tín hiệu xác nhận cho khả năng đánh xuống này!View attachment 82937
Em cũng có chung nhận định với bác @Sơn Vũ 82

Em thì vẫn nghĩ lên chầm chậm từ đây và lần lượt phá các cản để lên 41 43. Em nghĩ khó có thể buy ở giá 3983 nữa. Trừ khi cá mập lộng hành

XRP hoạt động trong 1 phạm vi hẹp ở 1 thời gian khá dài từ 0.29-0.31 XRP cũng đã hình thành đáy dài hạn, mua vào rất đẹp ở thời gian này khả năng thời gian tới pumd mạnh là rất cao.

hôm nay buy thả cây ah bác Hoài, nhận định hộ mình con CMCT/BTC nhé
Screen Shot 2019-03-18 at 2.14.51 PM.png

buy luôn bác

Em đi Di Linh với DakNong xem có hướng nào làm kinh tế không.
Vãi lụa lên đó 3g không sóng gió, wifi lại là thứ hàng xa xĩ.
Cả chục ngày ở buôn làng buồn vãi ra.
Bỏ ngay. Bác di chuyển ra Quảng Ninh buôn bất động sản đi. Giá rẻ bất ngờ. Sóng internet vô bờ. He

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 319 Xem / 32 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 84 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 597 Xem / 46 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 312 Xem / 2 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên