Hôm nay trade coin gì? - Ngày 18/06: Chuẩn bị mua

Đã vào 1 ít "theo" bác Hoài.
Mình được cái lập trường vững lắm: đọc bài bác Dương giảm thì vào hủy lệnh liền, đọc bài bác Hoài tăng thì vào mua liền; phải bình tĩnh, tự tin, quyết đoán vậy mới được các bác à:D
a1.bp.blogspot.com__6X7iXAjnN6U_XusUcAuhQhI_AAAAAAAABts_eg7bTJ7a95ed473ed8f1889c867b96f282cda0.jpg

Disclaimer: tôi mua theo lập trường vững vàng tôi nói phía trên, mọi thua lỗ là do thị trường chứ không thể nào là lỗi của tôi được:D.

Đã vào 1 ít "theo" bác Hoài.
Mình được cái lập trường vững lắm: đọc bài bác Dương giảm thì vào hủy lệnh liền, đọc bài bác Hoài tăng thì vào mua liền; phải bình tĩnh, tự tin, quyết đoán vậy mới được các bác à:D
View attachment 153338

Disclaimer: tôi mua theo lập trường vững vàng tôi nói phía trên, mọi thua lỗ là do thị trường chứ không thể nào là lỗi của tôi được:D.
kkk lỡ có gì thì tại 2 cụ Dương và cụ Hoài xúi hả bác!?:D

Em nhìn sóng lại ra thế nài cụ ạ có lẽ sóng III mới xong thi sao, 1 xu hướng điều chỉnh mới :D (sóng A-E là 5 sóng nhỏ của III)

còn thuần PA, sau khi giá tăng 1 mạch lên gặp ngày cản 10k3++ thì quay xe, giá xe chờ điều chỉnh theo em chắc sẽ còn điều chỉnh , ý kiến cá nhân ( đổi chart sang đen trắng nhìn nó pro pro ấy nhẽ :D)

Khối lượng giao dịch giảm dần nhé

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 159 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 524 Xem / 38 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,411 Xem / 86 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 603 Xem / 46 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên