Hôm nay trade coin gì? - Ngày 18/06: Nhiều altcoin tốt đang chạm đáy, hốt thôi anh em

Hôm nay trade coin gì? - Ngày 18/06: Nhiều altcoin tốt đang chạm đáy, hốt thôi anh em

Mục tiêu bán của bác là bnhieu vậy?
Hình như năm 2017 đỉnh của ADA 1usd, nên có thể giá lên 0.5 là mình x2 tài khoản rồi. ADA là crypto có vẻ tốt nhất hiện tại cùng với EOS nên cứ giữ đó đến khi nào đạt target x2 là ổn bác ah. :D (E khoái trade nên x2 là thấy nhiều rồi):confused:.

Hình như năm 2017 đỉnh của ADA 1usd, nên có thể giá lên 0.5 là mình x2 tài khoản rồi. ADA là crypto có vẻ tốt nhất hiện tại cùng với EOS nên cứ giữ đó đến khi nào đạt target x2 là ổn bác ah. :D (E khoái trade nên x2 là thấy nhiều rồi):confused:.
Screen Shot 2018-06-18 at 7.13.36 PM.png

thằng EOS có vẻ sắp rớt mạnh, em nghĩ giờ là cơ hội thoát hàng cho các bác nào chưa thoát :D

View attachment 47506
thằng EOS có vẻ sắp rớt mạnh, em nghĩ giờ là cơ hội thoát hàng cho các bác nào chưa thoát :D
kkk e thì ko theo EOS nhưng hiện ADA với EOS là crypto tiên tiến hơn so với BTC hay ETH vì nó thuộc thế hệ sau, 3.0 gì đó. Về công nghệ e ko rành nhưng cũng có tìm hiểu sơ về đồng coin mình hold. EOS hình như dính lỗi gì mới đây nên chắc tạm thời giá sẽ bị down. Chú BTC đang bắt đầu leo lên lại!:D

Nếu buy thời điểm này thì mình sẽ chọn NEO, ONT, EOS vì đây là nhưng coin có reward cho holder và có khả năng thoát ra USDT khi thị trường biến động mạnh.

NEO reward GAS có thể giao dịch tại Binance và có ky vọng tăng về 80

ONT reward ONG và sắp ra mainnet ngày 30-6 nhưng ky vọng tăng trưởng tầm 20-30% khang cư tai 10 rất mạnh.

EOS reward tận 3 airdrop nhưng 3 airdrop này chưa giao dich đc ở Binance mà chỉ withdraw đc, kháng cự tại 15 rất mạnh.

kkk e thì ko theo EOS nhưng hiện ADA với EOS là crypto tiên tiến hơn so với BTC hay ETH vì nó thuộc thế hệ sau, 3.0 gì đó. Về công nghệ e ko rành nhưng cũng có tìm hiểu sơ về đồng coin mình hold. EOS hình như dính lỗi gì mới đây nên chắc tạm thời giá sẽ bị down. Chú BTC đang bắt đầu leo lên lại!:D
Mainnet đã khởi động lại rồi
Nếu buy thời điểm này thì mình sẽ chọn NEO, ONT, EOS vì đây là nhưng coin có reward cho holder và có khả năng thoát ra USDT khi thị trường biến động mạnh.

NEO reward GAS có thể giao dịch tại Binance và có ky vọng tăng về 80

ONT reward ONG và sắp ra mainnet ngày 30-6 nhưng ky vọng tăng trưởng tầm 20-30% khang cư tai 10 rất mạnh.

EOS reward tận 3 airdrop nhưng 3 airdrop này chưa giao dich đc ở Binance mà chỉ withdraw đc, kháng cự tại 15 rất mạnh.
Tin tức về neo dạo này đang tăng dần, thực tế thì k có event gì mới cho neo, cảm giác fomo hơn là 1 cú tăng trưởng vững chắc. Bác kỳ vọng về 80 khác gì kỳ vọng btc quay lại 10k :))
Cuối tháng 6 này nên xem tin EOS, ONT, ZIL, LSK, VEN, RLC, và đặc biệt, đứa con thất lạc TRX. Dù đang thất thế nhưng vol vẫn cao hơn kha khá coin khác, đã chạm hỗ trợ, MA dài hạn gánh dưới, 27/6 giải phóng độc lập và trên hết, nó đang trong top 3 ăn chửi cùng với XVG và XRP :D. Nếu kỳ vọng vào 1 cú nổ năm nay, mình sẽ đặt cửa cho TRX:rolleyes:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 108 Xem / 9 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 195 Xem / 7 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 47 Xem / 1 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 480 Xem / 21 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 281 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,070 Xem / 40 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,789 Xem / 78 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên