Hôm nay trade coin gì? - Ngày 18/09: Altcoin bung lụa

Bác Hoài soi giúp em con iotausdt với, e bị kẹt lệnh từ lúc xưa 2722.
Screen Shot 2019-09-18 at 11.30.02 AM.png
iota tạm thời sẽ về lại đỉnh
tới đó bác xem hành động giá để giữ hoặc chốt lời tuỳ ý

LTC đủ căn cứ Short nhưng nó là Ái phi nên R: R hợp lí tí
View attachment 113125
EOS đây vẫn là ẻm loanh quoanh loanh quoanh
View attachment 113128
Nhờ các thẩm em ATOM có phải em đây chuẩn bị bước sóng thư 4 chart D1 ko, giá sẽ giảm sâu
View attachment 113129
hết ạ
Atom hình thành 1 trend phụ và đi theo trend phụ này đc mấy hôm rồi. Vẫn có khả năng vỡ trend phụ để tiếp cận hỗ trợ trend sơ cấp trước đó. Tuy nhiên mô hình Inside bar hình thành liên tục. Thường tiếp diễn xu hướng (lên)

Nếu có hiệu chỉnh như bạn nói thì về 2.9 là thấp nhất. K thể sâu hơn.

BTC view mình vẫn giữ nguyên là khả năng giảm cao hơn, hiện có thể thấy giá đang nén lại trong 1 tam giác giá nhỏ và với đoạn giảm trước đó thì mình nghiêng về khả năng giá giảm...điều này cũng khá trùng hợp với thời điểm nhiều alts sẽ có cú điều chỉnh giảm khi vài con đã bay lên khá mạnh.
tải xuống (1).png

Tôi thấy có 1 dòng tiền chạy vòng vòng, nó chạy tới coin nào, coin đấy hổ báo ngay và luôn ^_^ .

BTC vẫn như kỳ vòng, sideway đi ngang, Altscoin nổi đoá 1 lượt, hnay có XRP tưng bừng phết, holder xrp thấy dc an ủi, dù cũng bị dập thiếu oxy luôn

Vẫn lưu ý ae, chưa có altscoin nào thoát xu hướng Downtrend trên khung D, vì vậy ưu tiến vẫn là bán, ko phải mua

Tôi thấy có 1 dòng tiền chạy vòng vòng, nó chạy tới coin nào, coin đấy hổ báo ngay và luôn ^_^ .

BTC vẫn như kỳ vòng, sideway đi ngang, Altscoin nổi đoá 1 lượt, hnay có XRP tưng bừng phết, holder xrp thấy dc an ủi, dù cũng bị dập thiếu oxy luôn

Vẫn lưu ý ae, chưa có altscoin nào thoát xu hướng Downtrend trên khung D, vì vậy ưu tiến vẫn là bán, ko phải mua
Chuẩn rồi bác, altcoinseason chỉ đến khi giá chính thức xác nhận breakout đỉnh kế ở khung Daily.:)

BTC view mình vẫn giữ nguyên là khả năng giảm cao hơn, hiện có thể thấy giá đang nén lại trong 1 tam giác giá nhỏ và với đoạn giảm trước đó thì mình nghiêng về khả năng giá giảm...điều này cũng khá trùng hợp với thời điểm nhiều alts sẽ có cú điều chỉnh giảm khi vài con đã bay lên khá mạnh.View attachment 113165
E nhìn biểu đồ lại thấy BTC ngã về hướng XANH. Vol trên khung D cũng bình thường, ko kém, ko xuất xắc khi nến xanh / đỏ, kèm thân nến li ti, biên độ hẹp rất có thể đây là đoạn tái tích lũy để phi lên ko chừng, sắp tới ngày 23/09, quay xổ số rồi :D cứ thắt đai thui.

Bình tỉnh kẻo không dính bẫy cá mập. Có thể bọn cá mập nó đang muốn mua Bitcoin thêm nhưng không có ai bán, buộc chúng phải đẩy Altcoin lên để cho mấy đứa tham lam bán Bitcoin ra để nhảy vào Altcoin, Sau đó bọn chúng sẻ cho Altcoin tiếp tục cắm đầu để đẩy Bitcoin lên. Mình vẫn nằm chờ mai phục Bitcoin, thôi thì đành chảy nước miếng nhìn Altcoin chạy vậy kaka

Chờ bác Hoài lên bài, có vẻ sự thoái trào cua altcoin hom nay, tất cả đều vướng kèo short, EM short Link, TRX, Dash,ATOM, EOS

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 479 Xem / 21 Trả lời
  • Andre trong Hệ thống giao dịch - Trading system 988 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 645 Xem / 20 Trả lời
  • Nhật Hoài trong Hệ thống giao dịch - Trading system 13,467 Xem / 17 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 312 Xem / 1 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 1,748 Xem / 4 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên