Hôm nay trade coin gì? - Ngày 18/09: Về lại thời tiền sử, nhưng còn chút hy vọng

Hôm nay trade coin gì? - Ngày 18/09: Về lại thời tiền sử, nhưng còn chút hy vọng

Trời ơi bác @Nhật Hoài . Steem phá 1k2 khi nào vậy. Vẫn tg 2k5 à. Có vô đc nữa k
Screen Shot 2018-09-18 at 3.21.26 PM.png

chốt 1/2 đi bác còn lại để giá chạy, nó xuyên thủng ema 200 rồi kèo này còn đi xa nữa

Với cây nến 4h bá đạo thế kia thì mai thằng xrp ko điều chỉnh mới lạ, theo mình xrp đã hết lực tăng trong ngày hôm nay rồi, mai mốt chờ btc có lên để đu theo thôi, cái kiểu bật 1 cây dài ngoằng như vầy thường sẽ dump cực mạnh sau đó thôi.

Xem hộ mình con NEBL với. Cuối tháng 9 nó có event lớn
Screen Shot 2018-09-19 at 11.57.54 AM.png

sorry bác giờ em mới thấy comment của bác, NEBL đi trong kênh giá tăng, nhìn khá là hứa hẹn đấy bác, volume cũng bắt đầu sôi nổi hơn. Đường xanh dưới là vùng có thể bật lên, phá đường xanh trên là xu hướng tăng rộng mở

View attachment 58663
sorry bác giờ em mới thấy comment của bác, NEBL đi trong kênh giá tăng, nhìn khá là hứa hẹn đấy bác, volume cũng bắt đầu sôi nổi hơn. Đường xanh dưới là vùng có thể bật lên, phá đường xanh trên là xu hướng tăng rộng mở
Cảm ơn Nhật hoài nhé. Nhật hoài sống ở đâu vậy. Coin NEBL cuối tháng 9 release bản nâng cấp quan trọng nhất năm của nó. Hy vọng ăn vài chục % nếu bit ko rớt

Kn trading bác học ở đâu thế cho em xin ít sách vở bí quyết với ,bác phán kèo tỷ lệ win rất cao
Kiến thức thì em đọc trên phần lớp học của TraderViet ấy bác :D
Còn kinh nghiệm thì bác vừa trade vừa ghi lại nhật ký, lâu dần học được nhiều cái lắm, học từ thua lỗ mới thấm
Hoặc muốn đỡ thua lỗ từ đầu thì đọc sách, hay follow mấy trader top tren tradingview ấy, đọc để hiểu tư duy trade và tư duy phân tích của họ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 30 Xem / 13 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 162 Xem / 5 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,365 Xem / 85 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 248 Xem / 13 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,107 Xem / 41 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên