Hôm nay trade coin gì? - Ngày 18/11: Thử một lần chơi lớn

Bữa trc đi ngược mọi người bán bit đâm ra lại ngon. Nhưng giá cứ quanh co nen cũng ko dc bao nhiêu. Hiện tại xuống cũng dc kha khá ngày. Cũng cb chờ mua là vừa. Vì nếu tuột nữa khả năng cao là tuột luôn.

Coin chua quá bác nào rành Forex cho mình hỏi nên chơi sàn nào để mình tìm hiểu với, những sàn tương tự như Binance hay Remitano bên coin.

Anh BIT chắc còn một nhip dật xuống 83xx rồi mới tăng, đồ thị hiện tại theo view của em khá lưng chừng, chưa có dấu hiệu cụ thể, em nằm im chờ tín hiệu thôi :D
-------------
Em Vet mới ra news (được chính phủ Trung Quốc cấp phép sử dụng công nghệ blockchain để theo dõi chất lượng chè), nên giá sẽ có xu hướng tăng hoặc giữ cố định chứ không giảm,
----------
Em LINK thì thôi, bỏ qua đi, VOL của nó chán vãi :D. về new thì dự kiến sẽ có thông báo về staking (phong phanh trên twitter , chưa có xác nhận), giá tạm không giảm mạnh có thể do dân tình đang chông chờ vào một cuộc cách mạng, tin tức mơ hồ là cơ hội để whale thao túng giá :D
---------
XML cũng đang có xu hướng tăng giá, có rát nhiều tin tức tốt bao quanh nó, bác nào short cẩn thận tung t rim :D

BNB nhìn trên chart D , vẫn đang ổn 1 chút. nếu có nến D đóng dưới 19.6 thì cắt nghỉ phẻ

Anh BIT chắc còn một nhip dật xuống 83xx rồi mới tăng, đồ thị hiện tại theo view của em khá lưng chừng, chưa có dấu hiệu cụ thể, em nằm im chờ tín hiệu thôi :D
-------------
Em Vet mới ra news (được chính phủ Trung Quốc cấp phép sử dụng công nghệ blockchain để theo dõi chất lượng chè), nên giá sẽ có xu hướng tăng hoặc giữ cố định chứ không giảm,
----------
Em LINK thì thôi, bỏ qua đi, VOL của nó chán vãi :D. về new thì dự kiến sẽ có thông báo về staking (phong phanh trên twitter , chưa có xác nhận), giá tạm không giảm mạnh có thể do dân tình đang chông chờ vào một cuộc cách mạng, tin tức mơ hồ là cơ hội để whale thao túng giá :D
---------
XML cũng đang có xu hướng tăng giá, có rát nhiều tin tức tốt bao quanh nó, bác nào short cẩn thận tung t rim :D

Cảm ơn bác nhé, mình là mình mù tin lắm.

Từ ngày bác @Davis Cuteo vắng bóng, ko mấy khi đc feed tin:cool:

Cảm ơn bác nhé, mình là mình mù tin lắm.

Từ ngày bác @Davis Cuteo vắng bóng, ko mấy khi đc feed tin:cool:
Toang thật rồi ông giáo ạ, con Linh hôm qia short 3.0 đến 2.88 thì cắt vào long 2.9, h của thiên giả địa stl 2.79 , đúng là sóng siếc ko bằng cái hit của anh Bit

Toang thật rồi ông giáo ạ, con Linh hôm qia short 3.0 đến 2.88 thì cắt vào long 2.9, h của thiên giả địa stl 2.79 , đúng là sóng siếc ko bằng cái hit của anh Bit
Long mà SL 2,79$, vẫn chưa hit mà.:D

Vừa Long, vừa short nếu combo chính xác thì rất tốt. Nhưng cũng vì cần phải chính xác mà ae sơ sẩy xíu là mắc series sai lầm. :(

Thấy con Link chart đẹp nên long nó ở $2.95
Đặt SL $2.73 mà còn bị dính quét SL. Cay thiệt.
Mấy tháng nay trade toàn dính SL sấp mặt. Chắc bỏ trade Coin luôn quá. Nản quá nản rồi.

Thấy con Link chart đẹp nên long nó ở $2.95
Đặt SL $2.73 mà còn bị dính quét SL. Cay thiệt.
Mấy tháng nay trade toàn dính SL sấp mặt. Chắc bỏ trade Coin luôn quá. Nản quá nản rồi.
SL xa thế này mà thêm margin nữa chắc của nả bay hết quá cụ nhỉ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,623 Xem / 96 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,507 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 372 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 390 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên