Hôm nay trade coin gì? - Ngày 18/12: Cú pump đầy hy vọng

Mình cùng ý với bác Hoài về cú pump này mang đến nhiều hi vọng cho đợt tăng sắp tới, đầu tiên cú pump này khác biệt ở chỗ nó là cú pump chủ động - khác hẳn với các đợt tăng trước là phản ứng tự động - Auto rally sau 1 đợt giảm dài, volume pump cũng rất ổn và cao hơn hẳn so với những nến lân cận, và sau cả quá trình giảm dài vừa qua. Hay còn gọi đây là tín hiệu mạnh - sign of strength. Về mô hình giá, mình thấy khả năng sẽ có 2 cái VĐV ngược, 1 cái nhỏ trong 1 cái VĐV ngược lớn như các phân tích trước. Sau khi giá lên 3k6, khả năng sẽ điều chỉnh giảm về tầm 3k3 và bật lên mạnh trở lại. :)
tải xuống (2).png

Chỉnh sửa lần cuối:
Bác Nhật Hoài xem giúp em con Qtum với con ONT với em đang ôm 2 con này mà chưa biết tình hình thế nào

thanks bác

Screen Shot 2018-12-18 at 1.58.23 PM.png

bật bitcoin h1 mới thấy bọn Bò đẩy 1 cú dữ dội thật anh em ạ, volume khủng nhất trong 1 tuần qua, làm ema 50 quay ngoắc 180 độ lên trên cắt ema 200
dự là tuần này sẽ có sóng đẹp cho crypto
crypto trader sống dậy nào, lúc anh em định gác kiếm cũng là lúc market sôi động trở lại :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 324 Xem / 16 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 729 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 174 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,235 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên