Hôm nay trade coin gì? - Ngày 19/11: Có 2 mãnh tướng trên chiến trường

vừa có 1 cây pin bar giảm cho Bitcoin, nhìn giảm mà chợt thấy buồn phiền. thấy cũng bạc thật, tương lai 4.0, tăng trưởng các thứ...giờ chỉ còn lại những lệnh vội vàng, những phút quyết định nhanh chóng để kiếm cơm...và đôi khi cũng là mất miếng cơm...

XRP/USDT chiến thuật giờ thế nào bác @Nhật Hoài ơi! Em vào lúc 0.518 mà giờ tụt như tụt quần.hjc
Hold đi, Bác đặt stoploss 0.46$, hiện tại nó đang trong vùng điều chỉnh của xu hướng tăng, nếu nó phá xuống dưới 0.46 thì xin chia buồn với bác chấp nhận đau thương tìm cơ hội khác gỡ lại, thị trường vẫn còn đó còn tiền còn cơ hội

Hold đi, Bác đặt stoploss 0.46$, hiện tại nó đang trong vùng điều chỉnh của xu hướng tăng, nếu nó phá xuống dưới 0.46 thì xin chia buồn với bác chấp nhận đau thương tìm cơ hội khác gỡ lại, thị trường vẫn còn đó còn tiền còn cơ hội
Cảm ơn bác, em trùng ý tưởng với bác, em cũng đặt kế hoạch sl ở 0.46 mà nhìn em nó tụt gần đến mông rồi, hồi hộp quá.^^

Bác Hoài xem giúp BCHSV/USDT với ah? em bị lún trong vủng bùn rồi.
Screen Shot 2018-11-19 at 3.16.18 PM.png

biểu đồ thế này thì chịu bác ạ, không phân tích nổi
con này mới lên sàn có vài ngày mà bác đã nhảy vào, bác liều thật
giờ em khuyên bác cắt lỗ liền đi, nhìn chart không thể nào biết giá có thể lên đc chừng nào mà thoát

Bác Hoài xem giúp BCHSV/USDT với ah? em bị lún trong vủng bùn rồi.
Các bác có để ý trước khi xảy ra hardfork giá BCH tăng 2 lần trong vòng một tháng tới hơn 50%, rõ ràng là có sự kết hợp giữa hai ông ABC và SV thao túng để chốt lời BCH trước khi chuyển sang 2 đồng mới. Thế nên mình tin lúc này hai đồng này giá hiện tại chắc chắn đang là đỉnh của siêu đỉnh.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,496 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 340 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 862 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 262 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 391 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 132 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,755 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên