Hôm nay trade coin gì? - Ngày 20/11: Thôi rồi Lượm ơi

Bác ơi. Tối qua em chuyển ít btc từ bitmex sang binance tính ôm thêm Xrp mà giờ lệnh chuyển của em trên blochain nó vẫn trơ ra không chịu confirm. Bác có cách nào không giúp em với. Mười mấy tiếng rồi
Mình bó tay, chuyển rồi thì chỉ còn chờ xác nhận, mình mới trade trên Bitmex, chỉ mới chuyển vào đúng 1 lần, chưa có dịp chuyển ra nữa, còn vài lần chuyển ở các kênh khác lâu nhất có 1 lần 4 tiếng :( Đu đỉnh rồi đành cho con cháu thôi.
Móa ơi, post bài xong đã chinh phục 4k4.

Screen Shot 2018-11-20 at 1.59.31 PM.png

btc target 1 4477 đã chạm nhé anh em, mình không ngờ là nhanh đến vậy :(

XRP không chịu được sau những cú thọc rồi rút thọc rồi rút của anh BTC rồi, bắt đầu khô nhớt, cắm đầu rồi đấy anh em à.

Wow....XLM, 1 trong những thằng coin cứng cựa trong đợt giảm của BTC cũng vừa có 1 cú cắm đầu mạnh về $0.2 rồi nè các bác.

1 niềm báo hiệu cho những đợt giảm sắp tới của các coin còn trụ dc giá chăng :rolleyes:

alh3_googleusercontent_com_xw_FGl8_Se0S03njjHTux1mgqrA533_MK5v703952691702281d905f1c16bd4187d7.png

giờ phân tích kỹ thuật khó lắm bác Hoài ợ. Tâm lý thị trường chiếm ưu thế rồi. vì nếu theo kỹ thuật thì phải có down rồi retest. đằng này nó rớt thẳng một mạch. tối nay hay mai chắc về khoảng 4k thôi. Nhưng có điều là lực bán ra mạnh và mua vào cũng mạnh. lẽ nào có thế lực gom hàng

hi vọng ae đêm nay ngủ ngon. em đi chuẩn bị đồ nhậu tối cổ vũ việt nam cho quên nỗi buồn đây. huhuhu

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 674 Xem / 34 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 261 Xem / 17 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 143 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 360 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 106 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,738 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,328 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên