Hôm nay trade coin gì? - Ngày 21/04: Hãy đánh giá lại khi bối rối

bác yt giờ em có vào cũng toàn tiền nhàn dỗi thôi nên có chết cũng chỉ coi như tích góp cho cọp nó xơi :D chứ ko vay mượn :D nên đợt trước chết em cũng bỏ đc. vẫn muốn gỡ bác à nhưng nghe vẻ khó quá :(
Tuyệt đối trừ margin và futures ra bác nhé, nếu chỉ chơi ex chắc em và bác không mất nhiều đến thế đâu, tăng lúa lên 5000 rồi vào lại, đừng vào vài trăm $ trader chả bỏ ngứa tay nhảy vào margin là trôi sạch đấy.

lúc đó cắm 1 miếng đất mặt tiền lộ lớn chơi vì thấy giá lên quá, eth từ vài trăm $ vọt lên gần 1400, btc từ 1x lên gần 20k
cứ mua vào , bán ra, thấy giá lên lại mua tiếp bán ra , cuối cùng sập, cắt lỗ !
-> sập -> xong phim -> miếng đất lộ lớn -> trở thành miếng đất trong hẻm sâu :(
Hix thế tính đến thời điểm này là bác đứt mất bao nhiêu rồi bác, em cũng xót tiền quá có thời gian toàn phải vào chùa với đứng trên thành cầu cả ngày...

Thế chứng tỏ e vẫn may chán mới có 12k :D bác httrade đầu tư khiếp thế ngang cả miếng đất lớn ở chỗ e luôn @@ E mà thế chắc đi nhảy cầu đc rồi :D
Chỗ ở có rồi, mấy miếng đất hồi đó mua để dành sau này thôi, cũng đau bụng xót ruột từ 2018 đến 2020, nghỉ chơi lâu rồi, bữa 12/3/2020 nó sập xuống thấy rẻ nên nhảy vào lại đấy chứ :(

nghe cái đoạn nhảy cầu., tui thấy ớn quá: lỡ may vì tui mà các pác nhảy cầu thì toi. :eek::eek::eek:
trước khi nhảy tất cả đều tới nhà lôi bác đi nhảy chung :D

bác yt giờ em có vào cũng toàn tiền nhàn dỗi thôi nên có chết cũng chỉ coi như tích góp cho cọp nó xơi :D chứ ko vay mượn :D nên đợt trước chết em cũng bỏ đc. vẫn muốn gỡ bác à nhưng nghe vẻ khó quá :(
chơi cái này :
1> tiền nhàn rỗi ko vay mượn
2> chơi 1 mình, ko cho a chị e bà con cô bác các kiểu hùn vào, hoặc chơi dùm, họ réo hoài nhức đầu lắm

Hix thế tính đến thời điểm này là bác đứt mất bao nhiêu rồi bác, em cũng xót tiền quá có thời gian toàn phải vào chùa với đứng trên thành cầu cả ngày...

bác tính thử đi, lúc 2018 miếng đất mặt tiền lộ lớn xe container chạy , ngang 10m dài 40m , sau phi vụ đó, tiền cắt lỗ chỉ đc miếng đất trong hẻm ngang 4 dài 10 :eek::eek::mad::mad::(:(:confused::confused::confused:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 117 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,507 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 389 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 905 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 314 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 399 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 166 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,766 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên