Hôm nay trade coin gì? - Ngày 21/06: Bá cháy

Hoài xem giúp mình con btt/usdt với nhé
Screen Shot 2019-06-21 at 2.30.39 PM.png
btt ko rõ xu hướng, có thể buy khi hồi xuống thấp

View attachment 98630 Hi các bác! Mình đang đi du lịch nên ko ôm laptop liên tục đc. Giá tăng nhưng có gì đó ko ổn, fomo lên cao trào- các bác xem hành động giá ở vùng đáy 3k1 và vùng hiện tại như đang đảo ngược nhau y hệt - vol của đợt rally này cũng thấp hơn so với đoạn tăng trước, đây là dấu hiệu suy yếu hay gọi là Buy climax. Anh em giao dịch theo xu hướng thì cẩn trọng và mua vào với set up chặt chẽ. Mình chọn đứng ngoài hoặc chờ dấu hiệu đảo chiều điều chỉnh mạnh mới tham gia cuộc chơi.:D
em cũng chờ 1 cú sụp đây, nhưng mãi ko thấy toàn thấy nó tăng vù vù :D

Nhờ @Nhật Hoài XOI giúp mình con Ast/Btc nhé. Hiện mình đang đánh nến h1 (nhảy vào rồi nhảy ra) với con này từ tối qua & hồi nãy đã vào lại khi 2 lần thấy thèm cái nêm rơi nho nhỏ của nó. Nhưng mình không chắc xu hướng h4 của nó nên thấy cũng ghê ghê, tại con này nó quyét lên quét xuống liên tục, sợ chạy không kịp dễ hóng gió trên cao quá

View attachment 98630 Hi các bác! Mình đang đi du lịch nên ko ôm laptop liên tục đc. Giá tăng nhưng có gì đó ko ổn, fomo lên cao trào- các bác xem hành động giá ở vùng đáy 3k1 và vùng hiện tại như đang đảo ngược nhau y hệt - vol của đợt rally này cũng thấp hơn so với đoạn tăng trước, đây là dấu hiệu suy yếu hay gọi là Buy climax. Anh em giao dịch theo xu hướng thì cẩn trọng và mua vào với set up chặt chẽ. Mình chọn đứng ngoài hoặc chờ dấu hiệu đảo chiều điều chỉnh mạnh mới tham gia cuộc chơi.:D
Vậy có dấu hiệu đảo chiều điều chỉnh mạnh mới tham gia cuộc chơi, là bác theo đội Long hay Short thế :D

Nhờ @Nhật Hoài XOI giúp mình con Ast/Btc nhé. Hiện mình đang đánh nến h1 (nhảy vào rồi nhảy ra) với con này từ tối qua & hồi nãy đã vào lại khi 2 lần thấy thèm cái nêm rơi nho nhỏ của nó. Nhưng mình không chắc xu hướng h4 của nó nên thấy cũng ghê ghê, tại con này nó quyét lên quét xuống liên tục, sợ chạy không kịp dễ hóng gió trên cao quá
Screen Shot 2019-06-21 at 4.09.24 PM.png
chỉ là pump thôi bác sắp tèo ròi :V

View attachment 98683 chỉ là pump thôi bác sắp tèo ròi :V
- Cảm ơn bạn nhiều. Con này đúng là cá nó lợi dụng tí tin không đáng gì và Pump rất ghê nhưng vẫn có cách ăn giật bớt của nó một tí rồi chạy được nếu nhìn thấy sớm, 1 cây nến xanh của nó toàn hơn 15%. Mô hình chat thì gần như có vẻ tụi cá nó cố tình lái theo ý của nó để dụ cá con, rồi đặt nhiều lệnh mua lớn để Pump lên và xả như thác đổ. Vậy mà tối qua & trưa nay may mà cũng nhảy vào chớp nhoáng giật được của nó bớt tí mồi.

Nhìn vào hoàn cảnh và động lượng hiện tại. Em thấy có sự thích thú của thị trường được đẩy lên cao nhưng động lượng lại thấp. Lúc này chúng ta nên cân nhắc về một kịch bản về sự phân phối sắp bắt đầu nên cân nhắc về việc vào lệnh lúc này, bản thân mình đã đứng ngoài cuộc chiến chờ cơ hội lên thuyền ở điểm phù hợp.

Chỉnh sửa lần cuối:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,397 Xem / 90 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 323 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 301 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên