Hôm nay trade coin gì? - Ngày 21/06: Bá cháy

mình hold con zil mà nó down nặng nhất luôn theo usdt hay btc cũng đều ngáp gió hết, nản vcl :((
Bác chơi hold mà tâm lý vậy khó chơi lắm. Con đó mình khuyến cáo là giá có thể chạy loạn nhưng hold thì xác định đánh dài hơi. Đừng nhìn ngắn hạn sẽ ko thấy được tiềm năng của nó. Hiện cá nó bơm BTC nhưng alts sẽ đến lúc bay mạnh hơn BTC nhiều. Nhiều bác nói hold coin mà toàn như bác ko thì đâu phải chơi hold:D

Giờ bên cạnh Bitcoin Hoài thấy 1 kênh để hold tuyệt vời nữa là Cậu Vàng, target 2637
:D

Các bác nghĩ sao về cái tam giác này =)) target bao nhiêu đây

Đính kèm

232.5 KB · Xem: 2
Giờ bên cạnh Bitcoin Hoài thấy 1 kênh để hold tuyệt vời nữa là Cậu Vàng, target 2637
View attachment 98745
10k7 rồi các tình yêu
Đkm nhà nó 10k tâm lý mạnh vậy mà nó đục như không :(
Sắp phá 11k rồi bác Hoài. Em bắt đáy 15k chắc sắp về bờ
View attachment 98745
Cậu vàng này bác đang chơi sàn nào vậy?

- Không thể tin nổi btc lại mạnh mẽ như vậy, và đã lên tới đây rồi thì mức độ hung hăng của đàn bò sẽ hung tợn hơn, nó sẽ chạy như đang trên cao tốc một mình nó. Ngưỡng kháng cự mạnh nhất về mọi mặt là 10k đã vượt qua & đã qui phục nó xong. Giờ thì btc sẽ tăng tốc và lao như một tên lữa đã vượt ra ngoài vòng khí quyển, không một đàn gấu nào dám chống cự (chống cự là bụng bự ngay). nó sẽ hút máu toàn bộ đàn em để tăng thêm sức mạnh kinh khủng nữa. Kháng cự tiếp theo 11k5 sẽ là chuyện Muỗi, Btc chỉ cần búng tay 1 cái là phá luôn :D:D:D. Một đợt Fomo mới sẽ bùng nổ trên diện rộng, một kỷ nguyên mới cho Btc.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bác chơi hold mà tâm lý vậy khó chơi lắm. Con đó mình khuyến cáo là giá có thể chạy loạn nhưng hold thì xác định đánh dài hơi. Đừng nhìn ngắn hạn sẽ ko thấy được tiềm năng của nó. Hiện cá nó bơm BTC nhưng alts sẽ đến lúc bay mạnh hơn BTC nhiều. Nhiều bác nói hold coin mà toàn như bác ko thì đâu phải chơi hold:D
Người ta luôn đánh giá cao tiềm năng ngắn hạn và đánh giá thấp tiềm năng dài hạn. :D hold to die

mình hold con zil mà nó down nặng nhất luôn theo usdt hay btc cũng đều ngáp gió hết, nản vcl :((
Khi nào btc đủ cao, alt đủ thấp thì tiền sẽ đổ sang alt. Với lại nếu có dòng tiền mới thì sẽ vào BTC trước Alt nên cứ bình tĩnh, xác định hold thì quên nó đi, 3 năm nữa quay lại nói chuyện tiếp bác ạ.

nói chứ cũng run thấy bà, mình hold tới 1btc zil lận :D

nói chứ cũng run thấy bà, mình hold tới 1btc zil lận :D
qua trade fx đi, lấy tiền cafe còn lại thì hold coin :D lo thì làm dc gì , would it help ? khi dao động thì tự hỏi tại sao lúc đó mua đến 1btc ?
Tui hold ins từ lúc nó mấy đô giờ 0.44 còn ko xoắn kìa

Chỉnh sửa lần cuối:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,497 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 345 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 871 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 269 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 393 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 140 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,758 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên