Hôm nay trade coin gì? - Ngày 21/06: Bá cháy

Bác chơi hold mà tâm lý vậy khó chơi lắm. Con đó mình khuyến cáo là giá có thể chạy loạn nhưng hold thì xác định đánh dài hơi. Đừng nhìn ngắn hạn sẽ ko thấy được tiềm năng của nó. Hiện cá nó bơm BTC nhưng alts sẽ đến lúc bay mạnh hơn BTC nhiều. Nhiều bác nói hold coin mà toàn như bác ko thì đâu phải chơi hold:D
Hodl là cất giữ ít nhất 1 năm rồi quên luôn mật khẩu và private key của ví các bác ạ. cry

bác Sơn Vũ cho target 650 nhen bác :D
holld ZIL tai to mặt lớn lên 1k5 sts luôn a ơi ^^

mấy bác hold coin mà ngày nào cũng hỏi giá, bác đưa ae đó sang bitmex x50, 100 cho nó nhộn nhịp cầu bãi cháy
Kkkk nói chung thì ôm con nào ai cũng muốn nó lên. Tâm lý đó mình hiểu và bản thân mình cũng vậy, có điều đây chính là điểm yếu của cá con mà cá mập sẽ khai thác triệt để. Nó làm đủ trò để loại bỏ bớt những người chơi non tay và bị tâm lý rồi mới đẩy giá lên. :D. Trò chơi này ko dành cho người yếu tim.:)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 321 Xem / 22 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 205 Xem / 29 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 42 Xem / 3 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 54 Xem / 2 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,666 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,299 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 411 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên