Hôm nay trade coin gì? - Ngày 21/10: Sức mạnh quay trở lại

Con Link/Usdt thì thế nào mấy bác ơi
View là long bác nhé

bác @Sonvu82 dạo này không thấy comment, chắc bận chăm con quá rùi :D :D :D
View mình hiện vẫn là giảm mạnh cụ Hoài, mình hiện đang giữ lệnh short trung hạn. Target ít cũng về tầm 6k - 6k6. P/s: mình có note 2 vùng giá tích luỹ tương đồng khi giá có breakout khỏi mô hình giá tam giác (2 tam giác ngược nhau)...có thể thấy giá đã tích luỹ ngang 26 ngày, so với vùng tích luỹ tăng là 29 ngày...như vậy khả năng trong tuần này giá sẽ rơi.
tải xuống.png

View mình hiện vẫn là giảm mạnh cụ Hoài, mình hiện đang giữ lệnh short trung hạn. Target ít cũng về tầm 6k - 6k6. P/s: mình có note 2 vùng giá tích luỹ tương đồng khi giá có breakout khỏi mô hình giá tam giác (2 tam giác ngược nhau)...có thể thấy giá đã tích luỹ ngang 26 ngày, so với vùng tích luỹ tăng là 29 ngày...như vậy khả năng trong tuần này giá sẽ rơi.View attachment 118355
cái dãi BB trên khung D của BTC co hẹp dữ lắm, rớt có khả năng cao. Nên view của mình là short, top alt lên cao là cơ hội để short

BTC vừa làm quả trap pumb lên 8K3, sau đó tụt nhanh xuống dưới 8K2. Tình hình này em nghĩ short tỷ lệ win sẽ cao hơn

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 308 Xem / 27 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,293 Xem / 84 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 275 Xem / 16 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên