1. Hôm nay trade coin gì? - Ngày 21/11: Một setup đẹp

Hôm nay trade coin gì? - Ngày 21/11: Một setup đẹp
    21/11/2019
    2,011 lượt xem
    Với em đúng sai ko quan trọng, mà quan trong là được mất bao nhiêu. Em sẵng sàng mất một lần ở mức đó, và thêm một lần ở vùng hổ trợ phía dưới nữa để kỳ vọng một đợt Pump.

ti.pham bài này.
  2. .Với em đúng sai ko quan trọng, mà quan trong là được mất bao nhiêu. Em sẵng sàng mất một lần ở mức đó, và thêm một lần ở vùng hổ trợ phía dưới nữa để kỳ vọng một đợt Pump.

3. Đúng hướng rồi bác @Nhật Hoài ah, bắt đầu break xuống rồi

4. Tu*_Mã_Ý

Tu*_Mã_Ý

871
    1,773
    Vùng 7k8-8k là vùng cầu mạnh, các con cá to rất nhiều, bên nào thắng chưa rõ đâu bạn, tốt nhất lúc này đứng ngoài quan sát nến D1 đóng cửa ngày hôm nay, nếu cao to đen hôi thòng lõng xuống khỏi vùng hỗ trợ này thì họ nhà B xác định, còn vẫn ở vùng này thì khả năng bật lên ngắn hạn vẫn còn đến đâu thì hồi sau sẽ rõ.

SoYoung, Tony.Dinh and Tu*_Mã_Ý bài này.
  5. Vào lúc xuất hiện fakey rồi bác, giờ đang dời SL về hoà vốn cho chắc

6. Sếp ơi kèo sell BTC trúng rồi, giờ chốt lời vùng nào hả bác :D

7. NQT1111

NQT1111

24
    11
    Chốt lời là tuỳ bác thôi. Gồng lời nhiều khi còn mệt hơn gồng lỗ bác. Mình vẫn giữ kèo sell off ONT từ 0.93 đến giờ và hy vọng nó còn xuống thêm nhịp nữa. Được ăn cả ngã về không vậy.

Mrgacon bài này.
  8. Mrgacon

Mrgacon

15
    11
    Bác gồng tốt thế. Em chốt hết rồi

9. ti.pham

ti.pham

659
    626
    Vi chưa biêt tối nay thế nào anh em chịu khó chốt lãi từng phần , đừng để đang có tô bò kobe lúc dậy cháo gói ko có mà ăn nhé

NQT1111 bài này.
  10. NQT1111

NQT1111

24
    11
    Sell off rồi các bác :) Còn bác nào gồng lãi không?

11. 6k5 thẳng tiến

12. NQT1111

NQT1111

24
    11
    Hy vọng là còn giữ được trên 7k. Chớ về 6k5 thì coi như bắt đầu ván bài mới :)

13. Chuẩn bị tinh thần nhé AE BTC đã chính thức đường về 7k rùi đấy hehe

14. Thôi em bỏ để làm người đây. Chào các bác và chúc các bác thành công!

P/s: Đi làm về thấy cháy. Vừa khớp lệnh limit xong liquid luôn thì bá quá rồi. Không có cơ hội đặt ST luôn!

NQT1111 bài này.
  15. awww_tradingview_com_x_ZaHdTlC4__.
    vùng hiện tại rất giống với cách duy chuyển giá từ 4/9-22/9 nhưng hiện tại lại có độ dốc cao hơn, nên theo mình tỉ lệ phá hổ trợ sẽ cao hơn, 6k7-6k3 cực kỳ cứng hơn nhiều so với 7k5

16. lúc 22h vn, 1 cú tụt tới 7k5 đã thanh lý 150tr mil LONG, ôiiiiiii ôiii các chú bò đã bị làm thành mấy chục món rồiii

17. Mình chốt hết rồi né crypto từ lúc nó ở 8k, tới giờ nó đã về 7k5 bay lên 10k3 giờ lại đang 7k5, mình đang cân nhắc chờ vài ngày nữa mua rồi long x5 để đó.

Bình luận mới nhất

• Goldnewsvn trong Video Clips 7,904 Xem / 137 Trả lời
  • belthazor trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 3,188 Xem / 14 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    FXTM
    Tickmill
    OlympTrade
    OctaFX
    BDSwiss Group