Hôm nay trade coin gì? - Ngày 22/04: Giá ơi chạy đi đừng sợ

Bác hoài xem giup em bix/btc va abt/btc sàn bibox với ạ, e muôn sell abt/ btc, và buy bix để tham gia ieo trước 4h chieu nay bác ạ, mà thấy bix dang giảm khó chịu quá, thanks bác
Screen Shot 2019-04-22 at 1.57.50 PM.png

abt buy được rồi
Screen Shot 2019-04-22 at 1.58.30 PM.png

bix có thể chờ buy ở đường trắng

giờ chuẩn bị tiền gom hàng hold luôn cũng được bác ạ
trade coin bắt đầu chua và mệt mỏi rồi
Nhiều lúc không để ý nhưng thực sự cái thuế thân này nhiều lắm bác ah, 1 tháng mà ra vào tầm 100 lệnh là đóng cho anh CZ hơn 100$ rồi, em giờ chỉ hy vọng ôm được em atcoin nào mà bác CZ pumd cho phát thì may còn về bờ chứ nhảy ra nhảy vào nhức đầu mà chỉ tổ làm phu cho sàn.

Nhiều lúc không để ý nhưng thực sự cái thuế thân này nhiều lắm bác ah, 1 tháng mà ra vào tầm 100 lệnh là đóng cho anh CZ hơn 100$ rồi, em giờ chỉ hy vọng ôm được em atcoin nào mà bác CZ pumd cho phát thì may còn về bờ chứ nhảy ra nhảy vào nhức đầu mà chỉ tổ làm phu cho sàn.
bnb luon bác nó phá all time high rồi là nó lên thêm cả khúc nữa mới tụt lại mà có tụt lại cũng ko tụt lại cái giá dưới 20 đâu lên tàu thôi :D

bnb luon bác nó phá all time high rồi là nó lên thêm cả khúc nữa mới tụt lại mà có tụt lại cũng ko tụt lại cái giá dưới 20 đâu lên tàu thôi :D
Thôi bác ah, chả biết thế nào với cái thị trường này, binance nó giàu là do ăn phí giao dịch chứ mập nó thao túng thì coin nào cũng có thể rớt giá cả. mà em không tiếp thêm vnđ vào nữa đâu, đi hơn nửa năm lương của em rồi.

Thôi bác ah, chả biết thế nào với cái thị trường này, binance nó giàu là do ăn phí giao dịch chứ mập nó thao túng thì coin nào cũng có thể rớt giá cả. mà em không tiếp thêm vnđ vào nữa đâu, đi hơn nửa năm lương của em rồi.
binan la ca map ma bac voi xu the tang cua no dang manh nhat thi truong hien tai cu vao no thoi bac an toan hon ca btc @@

đúng là k để ý phí bác ạ, tính ra có khi còn ngang ngửa phần mình kiếm dc

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 442 Xem / 43 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 194 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 538 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,743 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 72 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên