Hôm nay trade coin gì? - Ngày 22/11: Mô hình tiếp diễn rùng rợn

bác khoái oánh coin vốn hóa thấp nhỉ, e chưa đủ trình luôn ^_^
Lúc trước mình muốn mua con nào mình đều lên google seach về nó để xem nền tảng nó thế nào. Và rồi càng trade thì mình càng nhận ra. đối với coin rác thì xem mấy cái đó vô ít. Và mình đã chứng kiến các đợm pơm giá x2, x3, x4...của các coin như VIBE, PHX, NAV, DATA, EVX đều do 1 tay cá mập làm cã
gần đây BTC nát bét nhưng coin rác còn k thèm về đáy thấp nhất của nó nữa vì 1 lí do duy nhất. Tụi cá, chủ sản nó chỉ có BTC chứ làm j có nhìu coin rác mà xã tiếp hehe
Dù sao thì mình cũng đang đu BTC rồi nên không ngại trade altcoin
BTC có rớt tiếp thì cùng lắm coin rác cũng chỉ về dc đáy thui :D
Mình thuộc dạng trade liều mạng và hay mơ mộng 1 ngày xxx tk đó mà kk
Bác này là thánh coin thanh khoản thấp này, em chưa đủ tinh thần thép như bác, nể luôn.
thật ra thì nếu để ý kỷ thì mấy bác sẽ thấy được cái vòng lời của cá mập thôi mà
nói cách khác là dòng tiền đang nằm đâu trong thị trường :D

Screen Shot 2018-11-22 at 4.32.23 PM.png

cập nhật cho các bác chart W1, btc về ema 200 và đang rụt nến lên :D
https://traderviet.org/threads/phan-tich-bitcoin-dai-han-cai-dich-3k5-4k5-da-khong-qua-xa-voi.21010/

View attachment 67205
BTC 2014, vùng elip đỏ đang lặp lại chính xác hành động giá hiện tại
Em nhìn thì thấy có phần giống là đang dump xuống, nhưng mô hình bác đưa ra nó đã đi 1 đoạn bằng cạnh của tam giác, chiếu theo giá hiện tại thì tầm 3k mới hoàn thành mô hình.
Mai black6, dự là có 1 đợt sale off bitcoin cho các whale mua sắm

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 842 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,169 Xem / 57 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 312 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 327 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,918 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,465 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên