Hôm nay trade coin gì? - Ngày 24/04: Bit tăng Alt rụng

btc tăng mà sao bnb cũng sml thế các bác, em tưởng con này bây giờ chỉ có lên mà không có xuống nữa chứ nhỉ? nó vừa đốt coin mà. mà cái coin này bây giờ đúng là chua thật, đệt em thì chỉ biết mỗi cộng trừ nhân chia mà mập nó toàn làm cái loại đạo hàm với tích phân thì ăn thế đệch nào được của nó chứ, hold thôi kệ bà nó.
Nó hồi về vùng 19$ bác lên chắc cuối tháng này mấy ra

Hôm qua em vào ont/usdt h đang đu bác xem giùm em với nhé :oops:
Screen Shot 2019-04-24 at 2.19.33 PM.png

ont chỉ khi nào đường đỏ bị thủng thì mới ngưng mua, giờ vẫn còn mua được bác nhé

Em thấy BTC nó khó hồi về lắm bác, kiểu như đang fomo bay lên ấy, mây kumo khung 1H h dày rồi, khó mà thủng dc, trừ khi từ h tới tầm 4h chiều nó làm quả flash dump rồi lên lại luôn (nhưng khả năng này khó xảy ra)
View attachment 88949
Mà có điều lạ là BTC tăng thì ETH lại giảm??? ETH thậm chí còn chưa phá dc đỉnh cũ, hiện tại cũng ko rõ vì lí do gì mà chỉ có mỗi thằng BTC bay, hôm qua ETH còn bay theo chứ tối qua hình như ETH cũng dump luôn.
View attachment 88950
ETH thì mua ở fib 0,5, fib 0.618
Ôi flash crash thật các bác ạ, trước 4h chiều luôn @@

Cửa nào cho BTC đây. 3 ngày nay bitcoin và altcoin đi ngược nhau mình đã thấy có mùi rút vốn khỏi thị trường. Cú bulltrap hôm nay thì đúng là quá thốn. Giờ chắc có lẽ chỉ còn cái cửa sổ cho ae đu đỉnh thôi.

Mình đang lo ngại khả năng giá sẽ đảo chiều từ vùng giá này. Mẫu hình Wyckoff phân phối:
View attachment 88978
mấy hôm trước thấy toàn tin tốt ra em đã nghi rồi. quả này thì lại di về dĩ vãng thôi. nó lại tiện tay delist một loạt atlicoin thì thôi rồi lượm ơi. thị trường chuẩn bị thay dòng đổi trụ rồi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 270 Xem / 27 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,117 Xem / 84 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 248 Xem / 16 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên